Announcement

Collapse
No announcement yet.

5920 ปล่อย 5.1 ได้รึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5920 ปล่อย 5.1 ได้รึป่าวครับ

พอดีว่าใช้ acer 5920 อยู๋หนะครับ เลยอยากถามว่าถ้าซื้อลำโพง 5.1 มาจะมาต่อกันได้รึป่าวเพราะว่า 5920G มีรูเสียบลำโพงอันเดียว แล้วถ้าอยากจะให้ออก 5.1 จะต้องทำยังไงครับ.. รบกวนทีครับ

ต้องเป็น ลำโพง digital ครับ
    แล้ว ต่อผ่าน spdif เอาครับ

Comment

ซื้อ Sound USB สิครับ แนะนำ

X-Fi Blaster Surround 5.1 ตัวเล็กๆ พกสบาย ๆ 2990 บาท
      หรือ
      X-Fi X-Treme Audio Notebook ตัวนี้เข้าช่อง Express Slot ครับ แพงกว่า แต่ไม่เกะกะ 4990 บาท
      หรือถ้าเน้นใช้งานกับที่ ไม่พก Sound ไปไหนมาไหนด้วย ก็
      Blaster Digital Music ก็ได้ครับ 2490 บาท

Comment

Working...
      X