Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ คอมผมเป็นไรเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ คอมผมเป็นไรเนี่ย

คอมผม ตอนเข้าวินโดว์ไปแล้วซัก2นาที แล้วก้กลายเป็นภาพ แบบช่องเอวีอ่ะครับ แต่เป็นแบบสีต่างๆกันไปแต่เป็นสีเดียวนะ ตอนแรกคิดว่าเป็นกับไฟไม่พอเพราะพึ่งซื้อการ์ดจอใหม่มา(9600gt) psuเดิม ติดเคสมา เลยซื้อPSUใหม่ของraidmax530wมาใส่ก็เป็นอาการเดิมเลย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

ภาพแบบนี่ตอนปรับไบออสซักพักก็เป็นเหมือนกัน

spec
    amd 3200+ no oc
    m/b a8n-e ram2g
    hd seagate 500+160
    dvd-rom
    pci-e 9600gt 512mb 256 bit

ตั้งหลายกระทู้จัง ลองอัพเดท Driver การ์ดจอคับ

Comment

Working...
    X