Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับผมมีปัญหากะไดร์เวอร์จอย Xbox

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับผมมีปัญหากะไดร์เวอร์จอย Xbox

ผมลงไดร์เวอร์แล้วมันขึ้นอย่างนี้อ่ะครับ ตอนนี้เล่นเกมไม่ได้เลยเพราะเหมือนกับมันมองไม่เห็นอ่ะครับ
    แต่พอดูใน Control Panel มันก็เห็นนะครับแต่ผมเปิดโปรแกรม Microsoft Xbox 360 Accessories Status แล้วมันจะขึ้นอย่างนี้อ่ะครับ ช่วยหน่อยนะครับ
    ลองโหลดมาใหม่แล้วก็ไม่หายครับ
    Attached Files

โทษทีครับผมหาเจอแล้ว มันเพราะผมเคยลง Xbox Emo ครับ มันเลยทับกันมั้ง อิอิกำครับ

Comment

Working...
    X