Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆเคยเจอไวรัสmsnแบบนี้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆเคยเจอไวรัสmsnแบบนี้เปล่าครับ

ทำไงให้มันหายไปครับนอกจากลงวินโดวใหม่

mail คนอื่น หรือ mail คุณอ่ะครับ ?

ถ้าเป็นของอีกฝ่ายเด้งมา ก็อย่าไปกด นะครับ ไม่งั้น ก็จะติดเชื้อ ~

ส่วนวิธีลบ ไม่รูเหมือนกัน แหะ - -" เพราะ เห็ฯเพื่อนโดนเมื่อ นานมาละ เลยไหวตัวทัน ^^

Comment

ของพี่คนในบอร์ดอะครับเวลาของผมออกมันจะขึ้นที่พี่เขาครับ

Comment

เปลี่ยนPASSWORDของเมลล์นั้นครับ

หายๆๆ

Comment

รู้สึกว่าจะมีไวรัสอยู่ในลิงค์นั้นด้วยนะครับคนที่กดเข้าไปมันก็จะให้ใส่เมล พาสแล้วจากนั้นมันก็จะทำการเชื่อมต่อเข้าเมลเราแล้วส่งลิงค์เพื่อแพร่เชื้อ
          วิธีแก้ตามข้างบนครับหายชัวๆ*-*

Comment

เครื่องที่ติดไวรัสเล้วได้ล็อกอินเข้า msn ส่งมาใช่ไหมครับวิธีแก้ต้องไปแก้ที่ฝั่งนู้นอะครับ เราไม่ได้ติด ยกเว้นเราไปกดลิ้งอีกที ติดแน่นอน

ตัวไวรัสมันจะแฮก user pass ของ msn แล้วจะส่งลิ้งมาให้คนในลิสเรื่อยๆโดยที่เครื่องที่ติดไวรัสไม่จำเป็นต้องเปิดเครื่องเลย

เอาง่ายก้อลง win เครื่องที่ส่งมาใหม่ แล้วไปเปลี่ยน pass ด้วยนะครับ เพราะมันยังจำ pass เดิมของเราไว้อยู่

Comment

ของผมก็มีของคนอื่นเด้งขึ้นมา ผมบล็อคหมดเลย! ไม่ว่าจะเพื่อนหรือใครก็ช่างเถอะ.. - -* ปลอดภัยไว้ก่อน

Comment

ผมก็เจอคับ รำคาญแสดดดดดดดด บอกให้มันแก้ มันก็แก้ไม่เป็น

Comment

ผมก็เป็นเหมือนนนกันนน....หาทางแก้ไม่ได้เลยยยรำคาญมากมายยย

Comment

ผมก็เจอครับ แถมบล็อดเมล์ด้วยครับ

Comment

ช่ายครับ!

รำคาญมากมาย..

Comment

ประจำเลยครับ.. อะไรก็ไม่รู้ปวดชิบเลย..

Comment

Working...
                        X