Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD X2 5200+ ลากเท่านี้ความร้อนปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD X2 5200+ ลากเท่านี้ความร้อนปกติไหมครับ

ตามรูปด้านบนครับ ใช้ ซิ้งเดิมๆเลยครับ

จะมีปัญหาเรื่องความร้อนม่ะครับ

ม่ะค่อยเซียน (จะ โอเวอร์คลอก ไว้ใช้งานครับกลัวจะค้าง + แฮงค์ ตอนเล่นเกมส์อ่ะครับ)

ขอบคุณครับ
    Last edited by kongza555; 21 Mar 2009, 18:45:24.

ปกติครับ
    ลองหาโปรแกรมมา Burn ครับ พวก Orthos
    แล้วลองดูตอน Full Load ว่าอุณหภูมิเท่าไร

Comment

ยังสบายๆครับ แต่สงสัยHDท่าน ทำไมมันปาเข้าไป113
      ลองเปลี่ยนเวอร์ชั่นHWMonitor

Comment

Originally posted by COROP View Post
        ปกติครับ
        ลองหาโปรแกรมมา Burn ครับ พวก Orthos
        แล้วลองดูตอน Full Load ว่าอุณหภูมิเท่าไร
        โปรแกรมหาได้ที่ไหนครับ ผมมือใหม่จริงๆ - -

ไม่รุเรื่องเลย เรื่องโปรแกรม

Comment

HDD ทอดไข่กินได้ด้วย คุ้มโครต

Comment

โอเชม่ะครับ อันนี้ เทสดู 41องศา - -

Comment

ผมดูตรง TMPIN1 อ่ะครับ 55 องศา

Comment

Originally posted by COROP View Post
                ผมดูตรง TMPIN1 อ่ะครับ 55 องศา

ร้อนเท่า แพลนเที่ยม 4 HT ไหมครับหนิ

Comment

ฮาร์ดดิสท่านจะสุกแล้วครับ

Comment

ตอนนี้อุณหภูมิ HD ท่านน่าสนใจกว่าอุณหภูมิ CPU อีกนะคับ

113 โห...........เช็คด่วนเลยจ้าาา

Comment

Working...
                    X