ไม่ทราบว่า จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ได้หรือเปล่าครับ คือที่ร้านมีเครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด มีปัญหาดังนี้ครับ
1. อยากต่อฮาร์ดดิสก์เพิ่ม ทำอย่างไร (โดยที่ไม่เอาลูกเก่าที่มีอยูแล้ว ออก)
2. ถ้าจะนำข้อมูลออกมาจากฮาร์ดดิสก์ในเครื่องต้องใช้โปรแกรมอะรัยแล้วทำอย่างไร ครับ (มีโปรแกรม Video Server E แต่มันไม่เห็น เครื่องอะครับ)
ใช้เครื่องบันทึก กล้อง คือ Watashi 4CH MPEG-4 DVR
ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับเรื่องนี้จริง ๆ ครับ ค้นหาข้อมูลแล้ว ก้อไม่เจอ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ แนะนำที
แล้วถ้าตั้งกระทู้ผิดห้อง ลบได้เลยนะครับ ผมไม่ทราบจริง ๆ