Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับKaspersky Internet Security 2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับKaspersky Internet Security 2009

ผมได้ซื้อโปรแกรมKaspersky Internet Security 2009 แบบ 3 user แล้วผมลงไปแล้วทั้ง 3 เครื่อง แล้วมีเครื่องหนึ่งได้ไปลงwindowใหม่(format Harddisc ทั้งหมดเลย) kaspersky ที่ผมลงไปก็หายไปด้วย

ผมขอถามว่า
    จะต้องทำอย่างไรที่จะได้ใช้kasperskyต่อได้อีก เพราะผมยังเพิ่งใช้ได้แค่2เดิอนเอง

หรือว่าใช้activation codeเดิมลงทะเบียนได้เลยคับ

ขอบคุณคับ

ผมไม่รู้ครับผมไช้ 1 ยูสเวอร์
    หาดิสตัวเก่าไหม้เลยซื้อตัวไหม่มาเลย

Comment

ก็ใช้ activation code เดิม แหละครับ

Comment

ถ้าไม่ได้ก็โทรไปสอบถามตามหมายเลขที่ระบุข้างกล่อง หรือ เวปข้างกล่องเลยจ้า

Comment

ใช้ active code เดิมไปเลยครับ

Comment

Originally posted by hipnote View Post
            ผมไม่รู้ครับผมไช้ 1 ยูสเวอร์
            หาดิสตัวเก่าไหม้เลยซื้อตัวไหม่มาเลย
            ซื้อใหม่ทำไม่ครับใช้Activate Codeอันเก่าได้ครับ

Comment

ใช้โค๊ดเดิมได้ครับ ไม่รู้เซิพเวอร์มันเช็คจากอะไรเหมือนกัน volume serial number ของ HDD หรือ
              mac address หรือ cd-key ของวินโดวส์

Comment

ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับว่าเค้าเก็บข้อมูลเครื่องเราไปยังไง
                แต่ถ้าเป็นเครื่องเดิม ใช้อันเดิมเลยครับ

Comment

ใช้คีย์เดิมแหละคับที่ได้ติดตั้งไว้ตั้งแต่แรก

Comment

Working...
                  X