Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกหนึ่งทางเลือกสําหรับ CPU Cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกหนึ่งทางเลือกสําหรับ CPU Cooler

อีกหนึ่งทางเลือกสําหรับ CPU Cooler และ Accessory ในหลายยี่ห้อและหลานรุ่นที่มีขาย

ในบ้านเราครับ (แต่ในความเป็นจริงแล้วก็อาจจะถือได้ว่าไม่มากถ้าเปรียบเปรียบกับประเทศอื่นๆ)

ตาม Link นี้ครับสําหรับ Website หลักของยี่ห้อนี้

http://www.noctua.at/main.php?show=start

ส่วน Link นี้เป็น Website ของบริษัทที่เป็นตัวแทนจําหน่ายซึ่งจะมีผลิตภัณฑ์และอุปกรณ์สําหรับ

CPU Cooler อาทิเช่น Noctua / Xigmatek เป็นต้นครับ

http://www.somuchmore.biz/products/?status=1

ในส่วนของรายละเอียดต่างๆดูได้จาก Website ครับ

ขาดตกบกพร่องหรือผิดพลาดประการใดขออภัยทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ

ในเว็บค่อนข้างแพงเลยนะ Xigmatek RED SCORPION ของใหม่ตามตลาดขาย 1400 เอง ในเว็บตั้ง 2180 แต่ก็ดีครับที่มี noctua ให้ซื้อ

Comment

ขายแพงกว่าชาวบ้านตั้งหลายน้อยเลยครับ
      แมงป่องแดงกดเพิ่มไป700
      ตัวอื่นๆละ

Comment

อื้อหือ ราคา..

Comment

ขายของไม่ดูราคาเจ้าอื่น

จะขายออกเร้อ

แพงกว่าตั้งเยอะ

เตรียมตัวเจ๊งได้เลย

Comment

Originally posted by pandaranger007 View Post

ตรงดีครับ ขอชื่นชม ราคาไม่ต่างจากที่เราสั่งเอาเข้ามาเองตามเวปนอก

Comment

ราคา somuch + more

Comment

ซื้อกับคนขายในเวปนี้ก็ได้ครับ ส่งถึงบ้าน

Comment

Originally posted by kairo1470 View Post
                  ในเว็บค่อนข้างแพงเลยนะ Xigmatek RED SCORPION ของใหม่ตามตลาดขาย 1400 เอง ในเว็บตั้ง 2180 แต่ก็ดีครับที่มี noctua ให้ซื้อ
                  ครับท่าน kairo ผมก็มีความคิดเห็นเช่นเดียวกันครับ

Originally posted by Nero Angel View Post
                  ขายแพงกว่าชาวบ้านตั้งหลายน้อยเลยครับ
                  แมงป่องแดงกดเพิ่มไป700
                  ตัวอื่นๆละ
                  เรื่องราคาขายแพงกว่าร้านทั่วๆไปมากพอสมควรเลยครับอย่างที่ท่าน Nero Angle บอก

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  อื้อหือ ราคา..
                  พูดไม่ออกเลยนะครับ สําหรับราคาขาย

Originally posted by pandaranger007 View Post

ถ้าวิเคราะห์และมองที่มุมมองหลายๆด้าน ทางบริษัทเขาก็คงมีฐานลูกค้าอยู่พอสมควรรวมทั้งทางด้าน

การตลาดหรือด้านบริการ ฯลฯ ซึ่งทั้งนี้้ทั้งนั้นทางบริษัทเขาก็ต้องรู้ถึงจุดอ่อน,จุดแข็งและศักยภาพ

ของตนเอง ถึงแม้ว่าในเรื่องราคาของผลิตภัณฑ์หรือสินค้านั้นเป็นสิ่งสําคัญประการหนึ่งในการขาย

แต่ก็เป็นแค่หนี่งในหลายๆปัจจัยในการประกอบการธุรกิจ และในทางการตลาดก็ต้องย่อมผันแปรหรือ

เปลี่ยนแปลง,ปรับปรุงอยู่ตลอดเวลา ซึ่งในความคิดและมุมมองของท่านในฐานะผู้บริโภค(ผมก็เช่นกัน)

ก็ย่อมมองและให้ความสําคัญกับเรื่องราคาเป็นเรื่องธรรมดา แต่ในทางธุรกิจหรือทางการตลาดนั้นต้อง

อาศัยปัจจัยและการเปลี่ยนแปลง ฯลฯ หลายประการในการประกอบธุรกิจ

Originally posted by slate View Post
                  ตรงดีครับ ขอชื่นชม ราคาไม่ต่างจากที่เราสั่งเอาเข้ามาเองตามเวปนอก
                  เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสําหรับผู้บริโภค ซึ่งก็ต้องดูที่รายละเอียดในหลายๆด้านว่ามีความแตกต่างกัน

อย่างไรบ้างและมากน้อยแค่ไหน ในการตัดสินใจของผู้ซื้อ,ผู้ใช้บริการ

Originally posted by Aquarist View Post
                  ราคา somuch + more

Originally posted by me4u View Post
                  ซื้อกับคนขายในเวปนี้ก็ได้ครับ ส่งถึงบ้าน
                  อุดหนุนและใช้บริการของสมาชิกชาว OCZ ด้วยกัน

Comment

Working...
                  X