Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของ 9800 GTX+ x2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของ 9800 GTX+ x2

ผมไปเจอที่งาน Commart มา รู้สึกว่าเป็นรุ่น Hydra ราคา 14000 .-

(ลดมาตั้ง 6000.-)

ผมลังเลมากเลย เพราะงบ การ์ดจอ ผมตั้งไว้เยอะพอสมควร

แต่ไม่กล้าตัดสินใจ ยังไงก็ขอความเห็นกับการ์ดตัวนี้หน่อยนะครับ

ปล. งบ 2 หมื่น

รวยจังเลยครับ จขกท สุดยอดๆ

Comment

งบ 2 หมื่นไปเล่น gtx 295 เถอะครับ พี่น้อง

Comment

ตามเรปบนครับ

Comment

285/295/4870*2 โลด การ์ดใบเีดียว เอาบอร์ดราคากลางๆ ก็ได้

Comment

ไม่ได้รวยหรอกครับ ^^''

ของขวัญจากครอบครัว ให้ผมกับ พี่ ฮะ ^^

Comment

อีก 1 คำถามครับ อะไรคือความแตกต่างระหว่าง

ddr 3 / ddr 5

ผมเห็น Gtx เปน ddr 4870 *2 เป็น ddr 5

Comment

4870x2 แรงกว่า เป็นทุ่ง ถูก ด้วย

Comment

Originally posted by isme View Post
                  อีก 1 คำถามครับ อะไรคือความแตกต่างระหว่าง

ddr 3 / ddr 5

ผมเห็น Gtx เปน ddr 4870 *2 เป็น ddr 5
                  Nvidia ถึงจะเป็น GDDR3 แต่ว่า Bit เค้าเยอะกว่าครับ

ATI ถึงจะเป็น GDDR5 มี Bit น้อยกว่า แต่ SP โคตรเยอะเลยครับ

เพราะเหตุนี้มันจึง สูสี กันครับ ... (ถ้ารุ่นมันเปรียบเทียบกันได้นะครับ)

Comment

Working...
                  X