Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบไฟล์และเปิดไฟล์ไม่ได้ขอคำแนะนำคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบไฟล์และเปิดไฟล์ไม่ได้ขอคำแนะนำคับ

ลบก็ไม่ได้คับ เปิดก็ไม่ได้ไม่รู้จะทำไง nod สแกนก็ไม่ใช่ไวรัส แต่คาดว่าน่าจะเป็นแต่มันไม่กินเนื้อที่ข้อมูลนะคับ ต้องทำยังไงถึงจะลบมันออกได้คับมันคือไฟล์อะไรไม่รุ้อยุ่ๆ มันก้เพิ่มขึ้นมาเอง
    Attached Files

คิดว่า unlocker น่าจะลบได้นะครับ
    มันอยู่ในไดฟ์ C รึเปล่าครับ ผมไม่แน่ใจ
    ว่าที่ถาษามันเป็นแบบนี้เพราะว่ามันไม่มี font
    ของมันรึเปล่าเพื่อบางทีอาจเป็นไฟล์ของคุณ
    หรือที่ windows สร้างก็ได้ครับ ลองบอก address มาด้วยก็ดีครับ

Comment

mycom/tool/folder option/viwe/check do not show hidden file and folder

Comment

unlock แล้วมันก็ไม่หายคับ
        มันเป็นไฟล์ที่อยุ่ข้างในในของ usb drive อะคับ
        Last edited by hamzter; 24 Mar 2009, 11:06:43.

Comment

Working...
        X