Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครกล่าวหาว่าAMD ร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครกล่าวหาว่าAMD ร้อน

ตามรูปเลยครับ ร้อนตรงไหน เสปค ตามรูปเช่นเดียวกันครับ ผมใช้ notbook acer 4520 ครับ
    Attached Files

จ้าจ๊ะทิงจา

Comment

อืม ต้องดูปัจจัยอื่นๆด้วยครับ
      -แอร์
      -อากาศ
      -Process
      -Air cooler

Comment

O_o

Comment

เปิดแอร์เล่นหรือเปล่าครับ ลองใช้ everest เช็คดูอีกที ดู CPU ว่าอุณหภูมิมันจะเท่าไหร่

Comment

แล้วใครว่า Intel เย็น

Comment

ก็คนที่ไม่เคยใช้ไงครับบอกว่าร้อน อิอิ

Comment

ทุกตัวเท่าที่เคยจับมาทั้งสองค่าย ร้อนทั้งคู่ ยังไม่เคยเห็นค่ายไหนติดลบสักที(เท่าที่ผมได้ใช้มานะ)
                จริงจริ๊ง......... ไม่ได้โม้.

ปล.ร้อนแบบสมเหตุสมผล จริงจริ๊ง.......ไม่ได้โม้.

Comment

แวะมาดูด้วยคน

Comment

ร้อนตรง HD ครับเครื่องผม

Comment

Originally posted by OWNER View Post
                      ทุกตัวเท่าที่เคยจับมาทั้งสองค่าย ร้อนทั้งคู่ ยังไม่เคยเห็นค่ายไหนติดลบสักที(เท่าที่ผมได้ใช้มานะ)
                      จริงจริ๊ง......... ไม่ได้โม้.

ปล.ร้อนแบบสมเหตุสมผล จริงจริ๊ง.......ไม่ได้โม้.

ต้องการใส่ลิงค์ cpu-z แบบคุณต้องทำอย่างไรครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by ad40 View Post
                        ต้องการใส่ลิงค์ cpu-z แบบคุณต้องทำอย่างไรครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ
                        1.CPU-Z ที่แท็ป About คลิกที่ Validation
                        2.คลิก Save Validation File เลือกเซฟไว้หน้าเดสท็อปง่ายดี
                        3.คลิก validation web page.
                        4.จะได้เว็ปบราวเซอร์มา กรอกข้อมูล แล้วตรง Browse กดแล้วไปเลือกตัว CPU-Z ที่คุณเซฟไว้หน้าเดสท็อป
                        5.คลิก Validate ! ข้างล่าง แล้วก๊อบ URL จากช่อง Address มาโชว์ได้เลย จบ.
                        Last edited by OWNER; 22 Mar 2009, 20:18:03.

Comment

งานคอมมาท มีแต่คนบ่น AMD ร้อน -..- หลงยุคกันบาน

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            ก็คนที่ไม่เคยใช้ไงครับบอกว่าร้อน อิอิ
                            ใช้เลยครับท่าน..

Comment

Originally posted by OWNER View Post
                              1.CPU-Z ที่แท็ป About คลิกที่ Validation
                              2.คลิก Save Validation File เลือกเซฟไว้หน้าเดสท็อปง่ายดี
                              3.คลิก validation web page.
                              4.จะได้เว็ปบราวเซอร์มา กรอกข้อมูล แล้วตรง Browse กดแล้วไปเลือกตัว CPU-Z ที่คุณเซฟไว้หน้าเดสท็อป
                              5.คลิก Validate ! ข้างล่าง แล้วก๊อบ URL จากช่อง Address มาโชว์ได้เลย จบ.
                              คือว่าถ้าผมใส่ URL รูปภาพเด็กก็จะหายน่ะครับ ใส่ได้แค่อย่างใดอย่างหนึ่ง แต่ผมเห็นของคุณใส่ได้ทั้งรูปภาพและ URL ก็เลยถามน่ะครับ ขอขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
                              X