Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงมีเสียงดังแค๊กๆๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงมีเสียงดังแค๊กๆๆครับ

คือว่าเวลาที่ผม เข้าเกมส์ แล้ว CPU ทำงาน100% แล้วจะมีเสียงลำโพงมีเสียงดังแค๊กๆๆ
    - -* ไม่รุ้จะทำอย่างไรให้หาย ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

มันไอ[มั้ง] เอิ๊กๆ

Comment

ลองใช้โปรแกรม SRS ปรับดูครับ

Comment

ผมรุ้แล้วครับว่าเป้นที่อะไร ขอบคุณมากนะครับที่มาช่วยตอบหุหุ

Comment

Originally posted by golfsosoza View Post
          ผมรุ้แล้วครับว่าเป้นที่อะไร ขอบคุณมากนะครับที่มาช่วยตอบหุหุ
          แล้วสรุปมันเป็นที่อะไรง่ะ...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
            แล้วสรุปมันเป็นที่อะไรง่ะ...
            นั่นน่ะสิครับ ผมก็อยากรู้

Comment

ผมใส่ฮาร์ดดิสผิดช่องมันเลยมีเสียงดังแค๊กๆเวลาเข้าเกม

Comment

กำ... - -"

Comment

Working...
                X