Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้พัดลม viso อยู่มาดูกัล ว่างจัดจับมาโมใหม่ by silverkun

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้พัดลม viso อยู่มาดูกัล ว่างจัดจับมาโมใหม่ by silverkun

พอดีซื้อพัดลม viso มาจากท่านนึงในบอร์ดนี้ ปรากฎว่าไฟมันขาดไปดวงนึง แล้วไฟ uv มันอ่อนมากกก!!
    ไม่สะใจขาโจ๋เลย เปิดดึกๆก็ไม่มีแสงสี

จะส่งคืนก็ขี้เกียด เลยจับมันมาโมซะเลย 5555+
    ใครใช้ viso ลองถ่ายรูปหรือเอารูปผมไปเทียบดูครับ
    เปลี่ยนหลอด Led Super Bright ราคาแพงเข้าไป (ซื้อแค่หลอดไฟหมดไปเกือบ 500 )
    มันสว่างค่อดเลยครับ ดูดีมีสกุลขึ้นมากมาย

ปล.รูปนี่ถ่ายในที่สว่างนะครับ
    ปล2.หลอด Blacklight แบบ Super มันขายหลอดละ 20 อ่าผมเลยไม่ได้ซื้อมา

ถ้าว่างๆจะทำอะไรมาโชว์บ้างนะครับ
    ปกติทำแล้วไม่ได้ถ่ายรูปเลยไม่ค่อยได้เอามาโชว์เท่าไหร่

...

Comment

Led Super Bright แบบไหนอีก กี่หลอดครับที่ว่าเกือบ 500
      Led Super Bright ผมเห็นขายหลอดล่ะ 5 บาทมั่ง ยังไงก็ไม่เกิน 10 บาท เป็นแบบไหนก็ไม่รู้นะ

Comment

ผมซื้อมาหลอด10บาทเอง ท่าทำมะดา5บาท ซื้อยกถุงตัว3-4บาทเอง

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
          Led Super Bright แบบไหนอีก กี่หลอดครับที่ว่าเกือบ 500
          Led Super Bright ผมเห็นขายหลอดล่ะ 5 บาทมั่ง ยังไงก็ไม่เกิน 10 บาท เป็นแบบไหนก็ไม่รู้นะ
          Originally posted by pungpond999 View Post
          ผมซื้อมาหลอด10บาทเอง ท่าทำมะดา5บาท ซื้อยกถุงตัว3-4บาทเอง
          ซื้อหลายตัวครับพี่ คือซื้อครั้งเดียวหมดไปเกือบ 500

ซื้อมาทำอย่างอื่นด้วย อิอิ

ดูๆของเกรดเดียวกันบ้านหม้อถูกกว่าคลองถมนะครับ ^^

Comment

อยากได้ขายต่อผมม่ะ

Comment

Vizo ไม่กลัวไฟดับหรอกกลัวแต่เสียงไม่รู้จะแก้ยังไง
              ตัวปรับรอบก็แพงเหลือเกิน

Comment

เืรี่องไฟดับ ยกให้พัดลม CM

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                  เืรี่องไฟดับ ยกให้พัดลม CM
                  อีกนี่ห้อนึง

Comment

Working...
                  X