Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการซื้อการ์ดจออะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการซื้อการ์ดจออะคับ

อยากถามว่า สเปคคอมผม AMD Sempron(tm)2200+
    1.51 GH 448 MB of RAM

อ่ะคับ

ต้องใช้การ์ดจอยี่ห้ออะไรและใช้เท่าไร

และ CPU ของผมมันดีไหมอะคับ

ช่วยแนะนำทีคับ

ขอบคุนล่วงหน้าคับ

ขอทราบงบด้วยจ้า
    และ CPU ของผมมันดีไหมอะคับ
    เล่นเกมจะเจอปัญหา กาดจอเเรงกว่า cpu มากเกินไปครับมันจะใช้ได้ไม่เต็มที่

ต้องใช้การ์ดจอยี่ห้ออะไรและใช้เท่าไร
    4670 หรือไม่ก็ 9500gt ก็เกินพอเเละไม่งั้นคงต้อง up cpu หน่อย

Comment

ไม่เกิน 4670 หรือ 9600 GSO ครับ

Comment

ถอยเครื่องใหม่ไปลย..............

Comment

เป็น pci express หรือ agpอะครับ

Comment

น่าจะได้ประมาณ Gf9500ถึง Hd3650

มากกว่านี้จะดึงประสิทธิภาพการ์ดจอได้ไม่เต็มที่อ่าคับ(ตันที่ซีพียู)

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
              ถอยเครื่องใหม่ไปลย..............

และถ้าซื้อใหม่ใช้รุ่นไหนดีอะคับ

ตอนนี้ใช้ของ Powellอยุ่อะคับ

ซื้อมาก้อหลายปีอยุ่นะ

ตกรุ่นไปแล้ว จะอัพเกรดคงหลายตัง

ขายทิ้งไปและซื้อใหม่ดีกว่า

ปัญหาอยุ่ที่ว่า จะขายออกหรือป่าว 55+

มันเก่า55+

Comment

Working...
              X