Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอฟ้า 0x0000000C2 ช่วยด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอฟ้า 0x0000000C2 ช่วยด้วยคับ

คอมผม เดิมๆ เลยนะคับได้ปรับแต่งอะไรเลย

แรม เพิ่งซื้อใหม่ DDR 2Gb การ์ดจอ Galaxy GF9600 ซื้อเมื่อวาน

MB Gigabyte G31M-ES2L ซื้อใหม่หมด ไม่ถึง 2อาทิตย์

CPU Pentium D 2.8

เล่นๆอยู่มันขึ้นจอฟ้า 0x000000C2

ช่วยผมด้วยนะคับ

ลองหาดูในกุเกิ้ลดูครับ เอาcodeไปใส่เลย

Comment

ถ่ายรูปมาเลยก็ดีนะครับน่าจะช่วยให้ได้คำตอบเร็วขึ้นนะครับ

Comment

ต้องลองเอารูปมา ให้ดูอะครับ จะได้มีผู้รู้ เข้ามาช่วยหา คำตอบให้ครับ ผม

Comment

Working...
        X