Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลนักบิน(H.A.W.X.)ในGarena

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เหงมีใครเล่นสักคน

Comment

• Originally posted by prolimited View Post
      ไม่เหงมีใครเล่นสักคน
      คงไม่มีแล้วละครับ

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
        คงไม่มีแล้วละครับ
        สงสัยว่าต้องไปเล่นกับฝรั่งอย่างเดียวละ คนไทยหายหมด

Comment

• โหลดได้ที่ไหนหรอครับ

อยากลองตบมาเล่น

Comment

• Originally posted by EsTaleZ View Post
            โหลดได้ที่ไหนหรอครับ

อยากลองตบมาเล่น
            bit เลยครับ

Comment

• Originally posted by kenqji View Post
              สงสัยว่าต้องไปเล่นกับฝรั่งอย่างเดียวละ คนไทยหายหมด
              ออนไลน์คนเล่นออกจอเยอะครับ

Comment

• เห้อ เข้าไปเจอฝรั่งโหดๆยิงตาย ตลอด แต่ก็สนุกดี
                คนน้อยจริงๆ

Comment

• เจอกันครับ ดึก ๆ

Aoukung

Comment

• เล่นมาได้วันนึงละ มีแค่ MIG 21 สู้ใครไม่ได้

Comment

• ผมลองเล่นในห้อง ยุโรปดู ยากโคด ยิงใครไม่ได้เลย เหอะๆ

Comment

• ขุดมาถามว่ายังมีใครเล่นอยู่ไหมครับ
                        แล้วผมjoinใครไม่ได้เลยอ่ะ มันบอก timeoutอะไรซักอย่างนี่แหละ แต่สร้างห้องแล้วมีคนมาเล่นด้วยได้อ่ะ งง

Comment

• ตอนนี้ กะลังโหลด เกมส์มาเล่น
                          ยังมีคนเล่นอยู่มั้ย เนี้ย - -*
                          อยากลองเล่นดู

Comment

• มารายงานตัวครับผมเล่นเวลาไหนโพสบอกด้วย

Comment

• ว่างๆ เด่วตามไปครับ *-* หาเพื่อนเล่นอยู่พอดี

Comment

• คนหายไปใหนหมด

Comment

Working...
                                X