Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD T260 เล่นเต็มจอไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD T260 เล่นเต็มจอไม่ได้ครับ

ผมเพิ่งไปซื้อจอ T260 มาครับลองเปิดหนังดู ใช้ได้ครับ แต่พอเปิดแบบเต็มจอภาพหายไปเลยครับ พอลองปิดแล้วเปิดใหม่ คราวนี้ใช้ลากขอบภาพให้เกือบเต็มจอไม่เป็นไร พอเปิดแบบเต็มจอภาพก็หายไปอีก ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่โปรแกรมเล่นหนัง หรือต้องปรับค่าอะไรของจอหรือการ์ดจอหรือเปล่าครับ การ์ดจอผม 8600GT ครับ

น่าจะเป็นที่โปรแกรมเล่นมากกว่าครับ ใช้อะไรเหรอครับตอนนี้

ถ้าจะให้แนะนำง่ายๆ หาโหลด k-lite mega codec pack มาใช้ดูครับ

Comment

โปรแกรมจริงด้วยครับ Downiode k-lite มาแล้วใช้ได้จริงด้วย สงสัยโปรแกรมเดิมของผมมีปัญหาแน่เลยครับ ขอบคุณครับคุณ miixer

Comment

Working...
      X