Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนไวรัสเล่นงานหรือไม่ เพราะอยู่ดีๆเข้าเวบOCZแล้วมันไม่จำUSERNAME PASSWORD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนไวรัสเล่นงานหรือไม่ เพราะอยู่ดีๆเข้าเวบOCZแล้วมันไม่จำUSERNAME PASSWORD

ขอรบกวนผุ้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    คืออยู่ดีๆ พอเข้าเวบ OCZ จะให้มันจำ UERNAME & PASSWORD ปรากฏว่า มันไม่จำ
    และไม่สามารถ LOGIN เข้าเวบ OCZ ได้ (แต่เข้าไปเปิดอ่านกระทู้ได้นะครับ เพียงแต่ไม่สามารถโพสต์อะไรได้)
    แต่ทั้งนี้ ผมเข้าใช้งานอีเมลล์ ของ THAIMAIL และ YAHOO ได้นะครับ
    LOGIN เข้าเวบบอร์ดของ ITEMXP.NET และของ THAILANDTORRENT ได้

ไม่ทราบว่า ผมโดนไวรัสหรืออะไรเล่นงานหรือเปล่าครับ
    หรือเกิดจากปัญหา/สาเหตุอะไร
    และจะแก้ไขป้องกันไม่ให้เกิดปัญหาดังกล่าวได้ครับ
    สเป็คคอมพ์/ระบบที่ใช้คือ
    Q9450(ไม่ได้ OC) G.SKILL 4 GB PK1066MHZ(2X2 GB)
    P5Q DELUXE AUDIGY 4 PRO ASUS4870 MATRIX
    LIBERTY620 W ASUS DVD/DVDRW DRIVE
    WIN XP PRO SP3 ESET SECURITY BUSINESS(UPDATED 21/3/2552)
    ขอรบกวนช่วยด้วยนะครับ
    จะขอบคุณยิ่งครับ

ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยเถิดครับ

Comment

ลองใช้เว็ปบราวเซอร์ตัวนี้ครับหายห่วงGoogle Chrome http://www.google.com/chrome/index.h...tm_campaign=th

Comment

Working...
      X