Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS A8DC บานพับแตก เหลือประกัน1 ปีไม่ทราบว่าเคลมได้ไหม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS A8DC บานพับแตก เหลือประกัน1 ปีไม่ทราบว่าเคลมได้ไหม ครับ

ผมก็ ไม่ทราบ เหมือนกันครับ ว่ามันแตกมาด้วยสาเหตุอันใด แต่มาดูอีก มันก็หักแล้ว แหละครับ ยังไง รบกวนถามหน่อยนะครับ ว่าพอเคลมได้หรือป่าว แล้ว ศูนย์ อัสซุด มัน อยู่หนในหรอครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำตอบ
    Attached Files

อยู่ในประกัน เคลมได้ทุกอย่างครับ....
    รุน่ A8 หมดประกัน ก้อยังเคลมได้นะ ผมก้อเคยเคลมอยู่ เพราะมัน ผิดพลาดจาก อุปกรณ์น่ะ

0 อยู่ที่ตรงข้าม สวนลุมไนท์บาซ่านะครับ จัน-ศุกร์ เวลาซ่อม 3 วันทำการ คุยดีๆ อาจจะไปวันนี้ ได้พรุ่งนี้ หรือบางที เช้าได้เย็นเลยครับ บริการสุดยอด

Comment

ได้พันเปเซนเลยจ้า

Comment

ได้ และเคลมเร็วด้วยครับ ไปเลยครับ

Comment

ขอบคุณมาก ครับๆ จะรับไปครับผม

Comment

อือ ไว้ไปกันๆๆๆๆ
            อยากไปเดินเล่น สวนลุมไน้ทืบาซ่า ด้วย

Comment

ตอนนี้รู้สึกว่าถ้าหมดประกันจะ เคลมไม่ได้แล้ว นะ A8 อะ

เราโทรไปถามที่ศูนย์มา เพราะขอเราก็แตกและหมดประกันแล้ว เซงอย่างแรง

Comment

ต่อประกันไว้ในอนาคตดีกว่า

Comment

ตกลงว่าถ้าขอบหน้าจอเเตก
                  เเต่หมดประกันเเล้ว
                  จะยังเคลมได้ไหม?

ถ้าไมได้ จะต้องจ่ายเองเเพงไหมครับ
                  ครัยรู้ช่วยทีนะ

Comment

Originally posted by mhm View Post
                    ตกลงว่าถ้าขอบหน้าจอเเตก
                    เเต่หมดประกันเเล้ว
                    จะยังเคลมได้ไหม?

ถ้าไมได้ จะต้องจ่ายเองเเพงไหมครับ
                    ครัยรู้ช่วยทีนะ
                    ลองโทรคุยกับ0ดูได้คับคุยง่าย สบายๆ

Comment

Working...
                    X