Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ มัน เป็น งึกๆงักๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ มัน เป็น งึกๆงักๆ

ผมเสียบ เมม เข้าไปมัน ก็เป็นแบบนี้อะครับ ไม่ทราบว่า เป็นอะไรครับ ลงเพลงก็ ไม่ได้อะครับ
    ลบก็ไม่ได้อะครับ มัน เป็น เมมไมโคร อะครับ

Originally posted by หนึ่ง_โตก

fyp

Comment

มันเป็น ซ้งโล้งเซ้งเล้ง
      จั๊งซี่มันต้องถอน เอ๊ย ผิด ๆๆ
      เหมือบกับมันเอาใส่แล้วก้อลบไม่ได้ต้องใช้โปรแกรมลบมั้งประมานนี้นะ

Comment

เหมือนว่าใส่เมมบ่แน่นเด้อเคยเป็นอยู่คือกัน อีกอย่างคือบ่แม่นไปล๊อกหรือใส่พาสมันไว้ติครับ^^

Comment

งึก งึก งัก งัก มันป็น งึก งึก งัก งัก งึก งึก งัก งัก มันป็น งึก งึก งัก งัก มันเป็นกะอึกกะอัก มันเป็นจึก จึก จั๊ก จั๊ก มันเป็นอยากได๋จักกั๊ก มันเป็นบ่คึกบ่คัก ตึ่ม ตึ๋ม ตึ่ม ตึ่ม ตึม ตึม ตึ๋ม ตึ่ม ตึ๋ม ตึ่ม ตึ่ม ตึม ตึม ตึ๋ม ตั๊ม ตัม ตั๊ม ตัม ตั๊ม ตัม ตั๊ม ตัม ตัม ตัม จั่งซี่มันต้องถอน จั่งซี่มันต้องถอน จั่งซี่มันต้องถอน…..

Comment

Originally posted by Title don View Post
            งึก งึก งัก งัก มันป็น งึก งึก งัก งัก งึก งึก งัก งัก มันป็น งึก งึก งัก งัก มันเป็นกะอึกกะอัก มันเป็นจึก จึก จั๊ก จั๊ก มันเป็นอยากได๋จักกั๊ก มันเป็นบ่คึกบ่คัก ตึ่ม ตึ๋ม ตึ่ม ตึ่ม ตึม ตึม ตึ๋ม ตึ่ม ตึ๋ม ตึ่ม ตึ่ม ตึม ตึม ตึ๋ม ตั๊ม ตัม ตั๊ม ตัม ตั๊ม ตัม ตั๊ม ตัม ตัม ตัม จั่งซี่มันต้องถอน จั่งซี่มันต้องถอน จั่งซี่มันต้องถอน…..
            5555555555555555+

Comment

ลากเข้าเครื่องให้หมด
              เเล้ว Format ใหม่
              ตั่ง real only

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                ลากเข้าเครื่องให้หมด
                เเล้ว Format ใหม่
                ตั่ง real only
                แล้วมันทำงไงอะครับ

Comment

เคลม^^

Comment

เคยเป็นครับ มีประกันเคลม ไม่มีก็ ห้อยกุญแจไป.

Comment

Originally posted by tumtumllll View Post
                      เคยเป็นครับ มีประกันเคลม ไม่มีก็ ห้อยกุญแจไป.
                      สรุปว่า ทำอะไรไม่ได้เลยอะดิ กำแต่ยังไงก็ยังรอความหวัง

ขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะครับ

Comment

flash drive รุ่นไหนครับ รุ่นที่มีตัว lock write protect เปิด/ปิด ให้อ่านเขียนเหรอเปล่า ถ้าใช่ให้เลื่อนไปตรงที่เปิดกุญแจ แต่ถ้าเป้นรุ่นใหม่นี่ ไม่รู้เหมือนกัน อาการแบบนี้ เหมือนมันจะเสียเลย

จั่งซี่มันต้องถอน จั่งซี่มันต้องถอน จั่งซี่มันต้องถอน…..

555+

Comment

Working...
                        X