Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีVGA2ตัวนี้ในราคาเท่ากันท่านจะเลือกอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีVGA2ตัวนี้ในราคาเท่ากันท่านจะเลือกอะไรครับ

1. MSI 8800GTS Ship G80 320MB. 320Bit
    2. ECS 9600GT Ship G94 512MB. 256Bit

ระหว่างสองตัวนี้ผมจะเลือกใช้ตัวไหนดีกว่ากันครับ ราคามันเท่ากันเลยอะครับ แล้วตัวไหนประหยัดไฟกว่าหรอครับ กลัวเสี่ยงว่าต้องเปลี่ยน PSU ด้วยน่ะครับ

ยังไงรบกวนท่านผู้มีประสบการณ์ช่วยเลือกให้ทีนะครับ ขอบคุณมากคร้าบ
    Attached Files
    Last edited by JediPong; 23 Mar 2009, 09:44:22.

2. ECS 9600GT Ship G94 512MB. 256Bit

แรงกว่า

Comment

ไม่ต้องคิดเลย 9600GT ของเค้าดีจริง

Comment

ถ้าเป็นผมเลือก msi นะ ecs ไม่ประทับใจยี่ห้อด้านคุณภาพอย่างแรง

Comment

โอ้ว มีแต่ 9600GT อิๆ

มีใครเห็นว่า 8800GTS ดีกว่าบ้างคร้าบ

Comment

ทำไมไม่ลองของ XFX 9600GT หละครับ

Comment

โดยส่วนตัว ไม่ชอบ ECS ครับ ... ไม่ชอบบมากๆๆ
              เพราะผมเคยใช้ MB ของค่ายนี้ ไฟตก ทีไร มันบู้ต ไม่ไปเลย
              เปลี่ยน MB แล้วอาการนี้หายเลย .... งง ผมก็เลยไม่ชอบ ECSSSSS !!!

ผมเชียร์ MSI ครับ
              ถึงใครจะว่า ECS แรงกว่าก็ตาม ....
              แรงหรือไม่แรง มันมีหลายปัจจัย ครับ
              ... ผมเชียร์ MSI จบ

Comment

MSI คัฟ...ใช้อยู่...เจ๋ง...เสถียนมากนะ ไม่กินไฟมากด้วย เอาเป็นว่าเชีย MSI จบ^^

Comment

ผมเชียร์ Asus - -

Comment

9600 GT ครับ

ใหม่กว่าครับ

เราต้องเอา ซิงๆๆ ไว้ก่อน

Comment

9600 แรงกว่าเลยแน่นอน ข้อมูลเห็นอยู่โต้ง ๆ

Comment

9600gt

Comment

8800GTS Ship G80 320MB แรงสู้ 9600GSO ยังไม่ได้เลย
                          ต้อง รุ่น 8800GTS 640MB ถึงจะเท่ากันกับ 9600GT
                          เพราะงั้น เห็นคนขาย 3000+ ผมไม่ซื้อแน่นอนครับ 2500
                          แต่ซิง มันสวยกว่าเท่านั้นเอง

Comment

8800gts แด๊กไฟมากกว่าด้วยครับ ^^

Comment

Working...
                            X