Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อใหม่ หรือ ว่าอัพเกรด ดี งบ 20000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อใหม่ หรือ ว่าอัพเกรด ดี งบ 20000 ครับ

ใช้งาน ด้าน 3d render เป็นหลัก

spec เก่า core2duo จำรุ่นไม่ได้หุหุ 2.2 G
    ram ddr2 3G
    Vge Ati 2400 pro
    Hdd sata2 500G,120G
    power 600w แท้

กะว่าไม่ซื้อจอใหม่ กะ hdd ครับ
    ผมซื้อเป็นคอมชุดของ DEll มา สามารถใช้ เคส เดิมได้ไหม พอดีเห็นมันขนาดๆพอๆกับทั่วไป
    delloptimex 330

อยากได้ ram 8G ไม่รุเกินความจำเป็นป่าว

รบกวน Mix spec เครื่องให้ผมหน่อยครับ ขอบคุณครับผม *0*

ช่วยระบุspecเก่าให้ละเอียดกว่านี้หน่อยได้ไหมครับ เช่นCPU, บอร์ดรุ่นอะไร RAMบัสเท่าไหร่ บางที่แค่ซื้อของใส่เพิ่มไม่กี่บาท

Comment

Originally posted by nattha_tum View Post
      ช่วยระบุspecเก่าให้ละเอียดกว่านี้หน่อยได้ไหมครับ เช่นCPU, บอร์ดรุ่นอะไร RAMบัสเท่าไหร่ บางที่แค่ซื้อของใส่เพิ่มไม่กี่บาท
      +1 คับ ขอลายละเอียดหน่อย

ปล.ผมชอบอาบรูซซี่นะ หุหุ

Comment

Working...
      X