Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระผมขอชี้แจงกรณีโดนท่าน ๐Judas๐Iscariot๐......แตกใส่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by danint View Post

+1 ครับ อ่านแล้วเข้าใจได้ดี
    หรือเป็นเพราะผมก้อเคยโดน
    ท่าน ๐Judas๐Iscariot๐......แตกใส่ มาเหมือนกันหว่า
    ก้อเลยเข้าใจได้ดี แต่ตอนนั้นในใจคิด มันบ้าไปหรือปล่าววะ

กุผิดนิดนึง mang ตั้งทู้เหมือนงานเข้า คุณChipLoss

โอ้ว...แรงไป ต้องขอโทษท่าน๐Judas๐Iscariot๐......ด้วย
    สงสัยงานนี้ผมจาแตกเอง ...........อิอิ

.

Comment

ของท่านยังดี ยังมีขอโทด ของผมสิ กวน TEEN ซะอีก เหอะ ๆ ยูสเก่าด้วย (จากกระทู้กล้อง )

อยากให้เกียรติกันนะครับ การโพสออกความคิดเห็นแต่ละอย่าง ดูอีกฝ่ายด้วย บางทีเค้าใม่ใช่เด็ก ที่จะมาล้อเลียนหรือพูดจายกตนข่มท่าน ไม่ใช่้สักแต่ว่ากรูเก่ง อะไร ๆ ก็ถูก ต้องฟังกรู ประมาณนั้น

Comment

Working...
      X