Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราวเตอร์ Zyxel P-660H-T1 v2 บล๊อคบิทไงครับมีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราวเตอร์ Zyxel P-660H-T1 v2 บล๊อคบิทไงครับมีรูป

คือผมลองบล๊อคแล้วแต่ก็ยังเข้าเวบได้อยุ่อ่ะครับ

ใครพอทราบช่วยบอกทีนะครับ ตอนนี้เนตหอเล่นแทบไม่ได้เลย

ผมซื้อรุ่นนี้มา 2500 บาท มันแพงไปมั้ยครับ
    Last edited by 11pm; 23 Mar 2009, 13:00:59.

ช่วยด้วยครับ

Comment

มารอดู - -

Comment

แย่ จัง

Comment

มารอจด
          ใช้รุ่นนี้อยู่พอดี (แต่ไม่รู้จะบล๊อกยัง เดี๋ยวตัวเองโหลด bit ไม่ได้ 555)

Comment

ใครพอทราบไหมอ่ะครับเนี่ย

เพิ่มเติม หน่อย ราวเตอร์ตัวนี้มันบล๊อคพอตได้มั้ย อ่ะครับ

Comment

ซื้อมานานหรือยังครับ เมื่อ 2 เดือนที่แล้วราคามือ1 อยู่ที่ 2200 ครับ ที่เซียร์รังสิต หลาย ๆ ร้าน
              แต่ผมไปซื้อที่งาน คอมมาร์ต มา เพิ่งใช้ได้แค่ 2 วัน ราคา อยู่ที่ 1790 (เป็นโปรโมชั่นในงาน)

เดี๋ยวขอลองเล่นดูก่อนนะครับ

Comment

พึ่งซื้อมาไม่ถึงเดือนเลย เหอๆ

ไอ้ช่างเวรรรร -*- เครียดเลย

Comment

ลองใส่ keyword ไม่ต้องเต็มยศอ่ะ เช่น torrent,bit ก็พอแล้วครับ

Comment

ของผม P-600 T1 V2 ซื้อมาที่ 1000 บาทครับ หน้าตาเหมือนกันเลย

ผมว่าไปถามบอร์ดของ Zyxel เลยที่ http://www.zyxel.co.th/web/webboard/webboard/index.php

Comment

โมเด็มนี้แหล่ะ ติดตั้งไดเวอร์ไม่เป็น มันให้ลงรหัสไรมะรุงงๆอยู่ แล้วมันเกี่ยวไม๊ที่ผมใช้ TOT

Comment

มันต้องบล๊อค ที่โปรตอคอล ครับถึงจะบ้าน ของท่านมันบล๊อคเฉพาะหน้าเว็บ ครับ

Comment

Working...
                        X