Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านไหนเคยลองยัด500gbลงNMBมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านไหนเคยลองยัด500gbลงNMBมั่งครับ

ตามหัวข้อครับ อยากรู้เฉยๆว่าถ้ายัดใส่ลงไปมันจะเห็นไหม แล้วเครื่องจะเป็นไรไหมถ้าลอง

มันก็ใส่ได้ปกติไม่ใช้หรอครับ ผมก็กำลังจะไปเปลี่ยนเป็น WD 500GB อยู่

อื้ม แล้วท่านข้างบน เห็นอัพ ram เป็น ddr3 4GB ผมมีเรื่องอยากจะถามหน่อยครับ

ท่านใช้ Ram ยี่ห้อ+รุ่น อะไรหรอครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรห่ สเถียรไหมครับ ????

ขอบคุณครับ

Comment

อ้าวเหรอ นึกว่าใส่ได้แค่320 โง่ตั้งนาน 555

แรมผมใส่ตั้งแต่ตอนออกใหม่ๆ ถ้าจำไม่ผิด8000กว่าๆ (2GB4,XXX(จำไม่ได้ละเท่าไรแน่นอน)) ของTranscend ส่วนสเถียรไหม ผมไม่ค่อยรู้เรื่องว่ายังไงถึงเรียกสเถียร รู้แต่ใช้ได้ปกติครับ

Comment

ใส่มาแล้วครับ 500WD NMB 2.0 แล้วตัวเดียวกัน เอาไปใส่ 2.4 แล้วตัวเดียวกัน เอาไปใส่ NMBP 2.4 ใช้งานต่อเนื่อง ไม่ใด้ลง OS ใหม่เลย ( มี mac และ windows ใน HD )

Comment

Originally posted by ojordan View Post
          ใส่มาแล้วครับ 500WD NMB 2.0 แล้วตัวเดียวกัน เอาไปใส่ 2.4 แล้วตัวเดียวกัน เอาไปใส่ NMBP 2.4 ใช้งานต่อเนื่อง ไม่ใด้ลง OS ใหม่เลย ( มี mac และ windows ใน HD )
          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X