Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4500 ถามเรื่อง การ์ดจอกับระบบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4500 ถามเรื่อง การ์ดจอกับระบบครับ

คือผมใช้Intel core 2Duo E4500 อ่ะครับ (เครื่องHP)
    แล้วตอนนี้การ์ดจอผมก็พังไปแล้วอ่ะครับ เซ็งมากๆเลย

อยากทราบว่า ควรซื้อการ์ดจออันไหนดีครับ งบประมาณ3000ครับ

คือตอนนี้ผมสนใจ 9500GTอยู่อ่ะครับ แต่ไม่ทราบรายละเอียดเลย(ราคาด้วย)
    พรุ่งนี้กะจะไปลองหาซื้อครับ

ใครพอมีตัวไหนแนะนำให้ผมมั้งครับ

ป.ล.ผมเล่นเกมส์ประมาณ Dota PB แล้วก็ Crysis ครับ
    ป.ล. แรมเครื่องผม 1GBX2 + 2GB = 4GB มันอัพได้เพิ่มอีกรึป่าวครับ (เห็นมันบอกตอนนี้ซื้ออัพได้ถึง4GBอ่ะครับ)

ขอบคุณมากๆครับ

HD4670 / GF9600GSO

Comment

GF9600GSO แพงไปอ่ะครับ ผมไม่มีปัญญาซื้ออ่า TT ขอสัก ไม่เกิน3000น่ะครับ

Comment

การ์ดจอผม แนะ นำ HIS 4670 ICEQ TurBo แรงกว่า9500GT

ส่วนเรื่องแรมพอแล้วครับ 4GB อ่ะ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
          การ์ดจอผม แนะ นำ HIS 4670 ICEQ TurBo แรงกว่า9500GT

ส่วนเรื่องแรมพอแล้วครับ 4GB อ่ะ
          ราคาประมานเท่าไหร่อ่ะครับ แล้วเครื่องผม E4500 มันจะรองรับได้รึป่าวครับ

Comment

การ์ดจอผม แนะ นำ HIS 4670 ICEQ TurBo +1
            3290

Comment

Originally posted by namza View Post
              การ์ดจอผม แนะ นำ HIS 4670 ICEQ TurBo +1
              3290
              คือผมลองโทรไปหาร้านซ่อมคอมอ่ะครับ แล้วเค้าบอกต้องซื้อ ซับพรายอารายเนี่ยด้วยอ่ะ -*-

เค้าบอกของผมใช้ 9500 GT ได้ ราคา2160 บาท อ่ะครับ ดีไหมครับ

ป.ล. คือผมไม่อยากซื้อซับพรายอ่ะ ไม่ค่อยมีเงิน

Comment

hd4670 2,890 ร้านadvice

Comment

หา HD3850 เล่น
                  ตกรุ่นเเต่ก็ยังเเรงอยู่

Comment

Originally posted by kongs555 View Post
                    คือผมลองโทรไปหาร้านซ่อมคอมอ่ะครับ แล้วเค้าบอกต้องซื้อ ซับพรายอารายเนี่ยด้วยอ่ะ -*-

เค้าบอกของผมใช้ 9500 GT ได้ ราคา2160 บาท อ่ะครับ ดีไหมครับ

ป.ล. คือผมไม่อยากซื้อซับพรายอ่ะ ไม่ค่อยมีเงิน

4670 ซัพพลาย เดิม ก้อใช้ได้ครับ

ดีกว่า 9500GT ครับ

4670อย่างเดียวนะครับ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                      4670 ซัพพลาย เดิม ก้อใช้ได้ครับ

ดีกว่า 9500GT ครับ

4670อย่างเดียวนะครับ
                      ที่บอก 4670อย่างเดียว คือไม่เป็นTurboใช่ไหมครับ แล้วเครื่องผมใช้E4500 จะใช้ได้ใช่รึป่าว

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                      X