Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านคอมในหาดใหญ่ให้หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านคอมในหาดใหญ่ให้หน่อยนะครับ

ถามว่าซื้อคอมประกอบไปร้านไหนดีครับบริการดีๆ ของเยอะๆ
    คืออยากหาร้านที่มันขายการ์ดจอค่ายแดงเยอะๆ
    ขอบคุณครับ

JIB,Hardware House

Comment

ลองไปหาดูเเถวๆขนส่งดูสิครับ ร้านเต็มเลย

Comment

เค้าเรียกเปิดท้ายอะครับ มีทั้ง สามซอยเลยครับ

Comment

Originally posted by derner00 View Post
          เค้าเรียกเปิดท้ายอะครับ มีทั้ง สามซอยเลยครับ

มันก็ขนส่งนั่นแหละครับ 555+
          หวัดดีคนหาดใหญ่เหมือนกาน

Comment

หาดใหญ่ด้วยคนครับ สวัสดีครับ

Comment

jib หาดใหญ่อยู่ตรงไหนคับ

Comment

mycomhadyai ก็ถูกดีคับ ถ้าท่านไม่แน้นบริการ
                hardware house ของเยอะสุดแล้วมั้ง แต่แพงกว่า JIB
                JIB ผมเข้าบ่อยสุดคับ http://www.jib.co.th/TH/contactus.asp?Lang=TH

Comment

Originally posted by Alkung View Post
                  jib หาดใหญ่อยู่ตรงไหนคับ
                  ขนส่งคับ หน้าทางออกของรถทัวร์คับ

Comment

Working...
                  X