Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอที่ใช้ได้กับ M/B Asus P5GD PRO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอที่ใช้ได้กับ M/B Asus P5GD PRO

ช่วยแนะนำการ์ดจอ ที่เหมาะสมกับ M/B Asus P5GD PRO

ในงบประมาณ ไม่เกิน 1800 +- นิดหน่อยได้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

GF8600GT / HD3650

Comment

Inno3D VGA GF 9400GT 512MB GDDR2 TD PCI-E

ยี่ห้อนี้ รุ่นนี้เป็นไงบ้างครับช่วยวิจารณ์หน่อย

แล้วบอร์ดผมจะรับได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by wanball View Post
        Inno3D VGA GF 9400GT 512MB GDDR2 TD PCI-E

ยี่ห้อนี้ รุ่นนี้เป็นไงบ้างครับช่วยวิจารณ์หน่อย

แล้วบอร์ดผมจะรับได้ไหมครับ
        ไม่เวิร์ก
        แรงน้อยกว่า GF8600GT / HD3650 ประมาณ 30 %
        2 ตัวที่แนะนำให้ ราคาก็ไม่เกิน 1800 ฿ นี้
        เล่นเกมส์ตอนนี้ก็ยังพอได้

Comment

Working...
        X