Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาลง windows ใหม่แล้วเล่นไม่ได้ซักเกมส์เลย ช่วยด้วนนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาลง windows ใหม่แล้วเล่นไม่ได้ซักเกมส์เลย ช่วยด้วนนะครับ

คือผมเอา vista มาลงใหม่แทนตัวเก่าที่ลงใว้ พอลงเสร็จแล้วลงเกมส์ใหม่
    เข้าเกมส์ไม่ได้ซักเกมส์เลยครับ มันฟ้องอะไรก็ไม่รู้ครับ
    Attached Files

crack รึยัง

Comment

กด continue หรือ cancel ไปอ่ะ
      แล้วก็ใช่ แคร็กหรือยัง ทำไมมันถึงขึ้นมาได้

Comment

มันติด Permision นะคุล

Comment

securom รู้ป่าวมันเป็นอะไรที่อันตรายมากเลย เเสดงว่าคุณต้องมีโปรเเกรมต้องห้ามในเครื่องพวกdeamon tool
          alchol120ใช่รึปล่าว?

Comment

ผมยังไม่ได้ลงโปรแกรมอะไรเลยครับ ลงwindows เสร็จก็ลงเกมส์เลย
            มันก็เป็นแบบนี้เลยครับ ส่วนcrackทำไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by farola View Post
              มันติด Permision นะคุล
              มันคืออะไรอะครับ

Comment

ไปปิด UAC ง่ายกว่า
                ไปที่ Control Panel
                เลือกตรง User Accounts and Family Safely
                แล้วไปที่ User Accounts แล้วเลือก Account ที่ใช้อยู่
                เลือก Turn User Account Control on or off
                เอาตัวเลือกถูกออก แล้วกด OK
                แล้วมันจะสั่งรีสตาร์ทเครื่องใหม่
                ส่วนเรื่องโดน Permision นั้น เป็นเรื่องของการถูกจำกัดสิทธิ์การใช้งาน ผมเองก็ไม่รู้ว่าแก้อย่างไร

Comment

มันเป็นที่windowsหรือเปล่าครับ
                  ตอนนี้ลง xp sp3 เล่นได้ทุกเกมส์เลย

Comment

Working...
                  X