Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q9650 กับ QX9650 ต่างกันรึป่าวครับ??????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q9650 กับ QX9650 ต่างกันรึป่าวครับ??????

อยากรู้ครับว่า Q9650 กับ QX9650 ต่างกันรึป่าวครับ รบกวนนิดนึงครับ

QX ปรับตัวคูณได้อิสระ
    Q เฉยๆ ปรับเพิ่มไม่ได้ (ปรับลดได้)

Comment

แรงเท่าๆ กันเด๊ะ
      ที่ต่างก็ตามนั้น

Comment

ต่างกันที่ราคา...

Comment

เหมือนจะเคยเห็นผมเทสเดิมๆของ Q9650 กับ QX9650 ตัวหลัง Performance ดีกว่านิดนึงครับ

ทุกอย่างเหมือนกันแทบจะทั้งหมด แต่พวกตระกูล Extreme ทั้งหลายจะไม่มีการ lock ตัวคูณ

Comment

+1 ต่างกันที่ราคา
            +1 ต่างกันที่ปรับตัวคูณได้

Comment

ที่แท้ ตัว "X" หลังQ คือ คูณ นี่เอง เข้าใจและ จดๆๆๆ

Comment

ตามนั้น

Comment

แล้วมันปรับได้สูงสุดเท่าไหร่ก็ได้เลยหรอครับ ตัวคูณอะครับ

Comment

ขึ้นกับบอร์ดนั้นๆครับว่าปรับได้สูงสุดเท่าไหร่

Comment

Working...
                    X