Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ DirectX 10 ของ Vista ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ DirectX 10 ของ Vista ครับ

ไม่ทราบว่าตัว DirectX 10 ของวิสต้าหาดาวโหลดได้จากไหนครับ พอดีผมดันเอา DirecX 9 ไปทับ ใครพอทราบมั่งครับ ขอลิ้งดาวโหลดด้วยนะครับเพราะผมลองหาใน Google แล้ว มันไม่เจอครับ

ลงไดร์เวอร์ VGA for Vista ลงไปก็ได้ DX10 ละ

Comment

ไม่ต้องไปหาลงหรอกคับยังไง vista มาตราฐานมันทำงานที่dx10ไม่ต่ำกว่านี้คับ ไม่เชื่อเข้า run พิมว่า dxdiag สิคับ

Comment

แล้วทำไมผมรันโปรแกรม 3DMARK Vantage ไม่ได้อะครับ

Comment

ใช้ VGA อะไร (เดาว่า ATI)
          ลองหา Hotfix 3DMark มาลงดูนะ

Comment

มันไม่มีหรอกครับ กดรีสตาร์ทหนึ่งครั้งแล้วเข้าเกมตามปกติก็พอ^^

ลืมบอกฮะ...วินโดว์ท่านไม่สมบูรณ์
            Last edited by ฺBIOHAZARD; 23 Mar 2009, 22:43:41.

Comment

Working...
            X