Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS:SHIFT TEASER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอพบกับความผิดหวังอย่างแรง...........

Comment

ใน cockpit อารมณ์คล้ายๆ GRiD นะ

Comment

ถ้าว่า ก๊อบ Grid มาจริง ก็ขอให้ทำวิธีการบังคับแบบ NFS นะ
        จะได้เล่นง่ายๆ ไม่ต้องคำนึงถึงของจริงมากนัก เล่นง่ายดี
        ภาพสวยดีเหมือนกันนะเนีย

Comment

รอวัดกันที่ demo NFS หลังๆไม่ค่อยดีเพราะเน้นต้องออกขายทุกๆ ปลายปีรึเปล่า

Comment

ถ้าdemoไม่ออกก็ห่วยเหมือนเดิม

Comment

ผมเล่น ภาค UNDERGROU 2 กับ MOSTWENTED ยังได้อารมส์กว่อีก หรือผมคิดไปเอง

ดูๆภาคนี้แล้วคงห่วยเหมือนเดิม เพราะมันใช้เวลาใกล้กับภาคเดิมมาก ยังไม่ถึงปีด้วยซ้ำ

ถ้าภาคนี้ออกมาห่วยเหมือนเดิมแปลว่า ทีมงานไม่มีประสิทธิภาพจริงๆ ไล่ออกมันซ่ะ แล้วไปจ้าง ทีมงาน GRID มาทำ จบ

Comment

^
                ^
                อ่าว งี้ GRID2 จะไปเอาไรทำล่ะ
                ให้ไอ NFS เละๆไปแล้วรอ GRID2 ดีฟ่าเยอะ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                  ^
                  ^
                  อ่าว งี้ GRID2 จะไปเอาไรทำล่ะ
                  ให้ไอ NFS เละๆไปแล้วรอ GRID2 ดีฟ่าเยอะ
                  GRID2 เหมือนจะออกหรอครับ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
                    GRID2 เหมือนจะออกหรอครับ
                    ออกครับ ทีมงานกำลังสร้างกันอยู่ เคยได้ข่าว

Comment

ดูในคลิปท่าจะมัน

Comment

เ่ล่นมาทุกภาค หลังจาก Underground 2 ต่อจากนั้นไม่ค่อยชอบแล้วอะ

Comment

ผมอยากให้ NFS ทำ เกม ทั้งเเข่ง ทั้งยิงกันอ่ะครับ ใครที่ ดู หนังเรื่อง Death race นะครับ นั่นเเหละครับ
                          อยากให้ มีสักเกม เพราะผมว่ามันจะมันส์มากๆเลย เเต่คงจะบังคับยากหน่อย - - เเต่ถ้ามีคงมันส์มากๆเลย ^^

Comment

Originally posted by Desolution View Post
                            ผมอยากให้ NFS ทำ เกม ทั้งเเข่ง ทั้งยิงกันอ่ะครับ ใครที่ ดู หนังเรื่อง Death race นะครับ นั่นเเหละครับ
                            อยากให้ มีสักเกม เพราะผมว่ามันจะมันส์มากๆเลย เเต่คงจะบังคับยากหน่อย - - เเต่ถ้ามีคงมันส์มากๆเลย ^^
                            ก็มี Crashday อะครับ คล้ายๆสุดที่ผมเคยเล่น

Comment

Originally posted by Godstep View Post
                              ใน cockpit อารมณ์คล้ายๆ GRiD นะ
                              ห้องคนขับ ไม่ใช้ cockpit

Comment

เก่งกันนักสร้างเองเลยดีมั๊ย

Comment

Working...
                                X