Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ข้องใจอีกและ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ข้องใจอีกและ อิอิ

Q9400
    EP45T-UD3R
    4 GB-1333 2*2
    HD 500 GB
    GTS250
    พัดลม 12 นิ้ว 6 ตัว

ไม่ OC

ไม่งบไม่เกิน 2500 > ยิ่งถูกยิ่งดี

ThermalTake TR2 RX 550W > 2550 บาท

ENERMAX EG465P-VE 2 พัดลม ว้าว (Watt พอไหม / รับประกันตั้ง 5Y) > 2550 บาท

iCute 650W Pro > 2690 บาท

ผมก็ถูก + คุ้มค่าๆ ผมเล็งๆ ENERMAX EG465P-VE มีปังหานิดๆคือ Watt พอไหม และเหงออกมานานและ ปลั๊กใหม่ มี ซับพอร์ตไหม

********แนะนำรุ่นอื่นๆก็ได้น้าๆ*******
    VVV
    VV
    V
    RaidMax Hybrid 2 RX-530SS 530W รับประกัน 3Y >1500 พอใช้ไหม เพราะจะลดต้นทุน อิอิ
    Last edited by maxturbo; 23 Mar 2009, 22:25:18.

ThermalTake TR2 RX 550W > 2550 บาท

Comment

iCute อะ ถอดสายได้ด้วย จัดสายง่ายครับผม

Comment

TT550W

Comment

ตัวใหนก็เปิดได้ครับ

Comment

corsair-vx450 ลองเก็บไว้ในใจด้วยครับ

Comment

พระเจ้า พัดลม 12นิ้ว

Enermax วัตต์พอครับ เทพด้วย

Comment

Originally posted by slate View Post
                corsair-vx450 ลองเก็บไว้ในใจด้วยครับ

มีโอกาสเนี่ยจัดแน่นอนครับผม ในใจอยากลองมานานครับผม

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                  พระเจ้า พัดลม 12นิ้ว

Enermax วัตต์พอครับ เทพด้วย
                  เออ หว่ะ พึ่งสังเกต 12 นิ้ว 6 ตัว เคสใหญ่เท่าเตียง 555+

Comment

enermax ครับของดีแบนด์ดัง

Comment

ผมว่า icute นะเย็นเงียบ ของถูกไม่ใช่ของห่วยเสมอไปครับ อิอิ

Comment

Working...
                      X