Announcement

Collapse
No announcement yet.

การโหลดบิด มีขอบเขตไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การโหลดบิด มีขอบเขตไหมครับ

อย่างนี้ครับ ผมอยากรู้ว่าการโหลดบิดมีกำหนดว่าเราสามารดโหลดได้ถึงกี่ k/s ไหมครับ

ถ้ามีเราจะแก้ไห้มันเกินอย่างไรครับ

รบกวนพวกพี่ๆที่นะครับ
    (บ้างครั้งตั้งกระทูไปไม่มีใครตอบให้ -แอบน้อยใจ)

http://www.talobit.com/signup.php?referrer=live
    เว็ปโหลดบิตครับ
    Last edited by live_e; 26 Mar 2009, 10:33:18.

ขึ้นอยู่กับการปรับโปรแกรม torrent ครับ

Comment

ก็ลองไปดูพวก proterties ของไฟล์ที่ทอเร้นเราก็ได้ครับ

ลองหาๆดูเดี๋ยวก็เจอ

ปล จขกท เด็กแม่โจ้ใช่ป่ะครับ

Comment

Originally posted by 11pm View Post
        ก็ลองไปดูพวก proterties ของไฟล์ที่ทอเร้นเราก็ได้ครับ

ลองหาๆดูเดี๋ยวก็เจอ

ปล จขกท เด็กแม่โจ้ใช่ป่ะครับ
        ครับ

Comment

ขอให้พวกพี่ๆช่วยอะธิบายหน่อยนะครับ
          ผมไม่รู้เรื่องอะไรซะเลย
          ช่วยทีครับ !!!

Comment

Originally posted by jackson View Post
            ขึ้นอยู่กับการปรับโปรแกรม torrent ครับ
            ผมใช้ µTorrent อะครับ ได้รวมกัน ไม่เกิน 80 kb/s นะครับ

Comment

มันอยู่ที่เน็ตเราด้วยครับ

Comment

1 เมก tot ได้แค่ 80 ครับ

Comment

ทำได้ทุกโปรแกรมคับ แต่ชื่อที่ใช้ไม่เหมือนกัน ผมใช้ utorrent แค่คลิกขวาตัว u ที่มุมขวาล่าง ก็เลือกได้แล้วอ่ะ

Comment

จะจำกัดความเร็วในการโหลดแต่ละไฟล์ใช่ไหม
                    ทำได้ คลิกขวาที่ไฟล์ แล้วใส่ตัวเลขในการจำกัดความเร็วรับ/ส่งเอา มันก็จะวิ่งความเร็วเท่าที่เรากำหนดไว้

แต่ถ้าพูดถึงว่าจะให้ความเร็วเกินที่เรามี
                    ทำไม่ได้ อยู่ที่ความเร็วเนตที่คุณใช้ ใช้เท่าไหร่ 1mb ก็โหลดวิ่งเต็มที่ที่ 120k โดยประมาณ หรือต่ำกว่านั้น

Comment

ขอบคุณครับทุกทาน

Comment

เนทที่ใช้ใช้ของอะไรครับ
                        ความเร็วเท่าไหร่
                        แล้วโหลดได้เท่าไหร่

Comment

Originally posted by noialb View Post
                          เนทที่ใช้ใช้ของอะไรครับ
                          ความเร็วเท่าไหร่
                          แล้วโหลดได้เท่าไหร่
                          ใช้ของ tot ครับ 1 m
                          โหลดได้ทีละไม่เกิน 80 k/s ครับผม

Comment

ู^
                            ^
                            ^
                            นั่นคงเพราะ tot ล็อกไว้ครับสำหรับบิท

ถ้า seed เยอะยังเป็นก้ทำใจครับ เป็นเช่นนั้นค่ายนี้

นี่วิธีตั่งค่าโหลดครับ คลิกขวาที่ไอคอน utorrent เลือกดังรูป
                            Last edited by heroin; 3 Mar 2010, 09:31:56.

Comment

Originally posted by heroin View Post
                              ู^
                              ^
                              ^
                              นั่นคงเพราะ tot ล็อกไว้ครับสำหรับบิท

ถ้า seed เยอะยังเป็นก้ทำใจครับ เป็นเช่นนั้นค่ายนี้

นี่วิธีตั่งค่าโหลดครับ คลิกขวาที่ไอคอน utorrent เลือกดังรูป
                              ขอบคุณครับ คงจะล็อกไว้จริงครับ

Comment

Working...
                              X