Announcement

Collapse
No announcement yet.

::ทาซิลิโคนเงิน แล้ว CPU ร้อนกว่าเดิม::

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มี 2 เหตุผลครับ
    1. ซีลีโคนอ่อน ไม่ก็
    2. ใช้ไม่เป็น

Comment

คนทาไม่หล่อ ก็เลยร้อน......55

Comment

Originally posted by THM View Post
        คนทาไม่หล่อ ก็เลยร้อน......55
        น่าจะใช่ อุณหภูมิ CPU วัดหน้าตาคนใช้ หิหิหิ
        < 30c หล่อมากๆ
        30 - 40c หล่อปกติ
        40-50c พอดูได้
        50-60c ขี้เหล่ ละ
        60c > ???

5 5 5
        งั้นผมก็หล่อมากๆ + โครต ๆ เลยละ CPU 24c

Comment

ครับตอนทาน่ะทาให้บางที่สุดเท่าที่จะทาได้นะครับทาเยอะไม่ใช่ว่าจะดีนะมันทำให้ร้อนนะครับ และก็ไอ้ ซิลิโคลนเก่าเช็ดออกให้หมดนะครับแล้วค่อยทา

Comment

ทาซิลิโคนก็เหมือนกับเรากินข้าวนั้นแหล่ะครับ ถ้าเรากินน้อยก็หิวเร็ว แต่ ถ้าเรากินมากเกินไปก็แน่นท้องหรืออาจจะทำให้จุก เพราะฉะนั้นเราต้องกินให้พอดีกับความต้องการของร่างกายเราไม่มากไปและไม่น้อยไป

Comment

Working...
            X