Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel atom n270 กะ Intel P3 ประสิทธิภาพเท่ากันมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel atom n270 กะ Intel P3 ประสิทธิภาพเท่ากันมั้ย

อยากรู้ว่าซีพียูของเนตบุคเทียบเท่ากับซีพียูปกติรุ่นไหนคะ อยากทราบว่าพอจะเล่นเกมออนไล์ maple story ไหวมั้ย เกมไม่กินสเปกอะ
    ระบบขั้นต่ำ ระบบที่แนะนำ
    CPU P3-1Ghz P4-1.8Ghz

RAM 128 MB 256 MB

ฮาร์ดดิสก์ 2 GB 3 GB

ระบบปฏิบัติการ Windows 98 Windows 2000/XP

VGA การ์ดจอ 3D การ์ดจอ 3D

Network 56kps Modem Cable, DSL Modem

ประมาณนี้ค่ะ เนตบุคจะไหวมั้ยคะ ผู้รู้ช่วยทีนะคะ ถ้าเป็นโนตบุคมันถือหนัก

แง ใครรู้ ช่วยนู๋หน่อย

Comment

สบายมันไม่ได้กินเครื่องเยอะ เล่น คาบาว ว่าไปอย่าง

Comment

p3 800 ยังเล่น RO ได้เลยครับ - - * สามมิติ นา
        เ่ล่นเมเปิ้ล สบายโลดครับ

Comment

ใจมากจ้าาาา กะลังจะซื้อกลัวเล่นไม่ได้ ใจมากทุกคนน้าาาา

Comment

cel 533
            s3savage4 16mb ยังเล่น RO ได้เลย อิอิ

Comment

Working...
            X