Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้พอเล่นเกมได้เปล่า .. ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกนี้พอเล่นเกมได้เปล่า .. ++

พอดีเบื่อแฟนมันชอบแย่งคอมเล่น คอมเก่ามันก็ช้าเป็นเต่าแระ เลยเอาตังค์แม่มาประกอบให้มันถูกๆ แต่ไม่แน่ใจว่าจะเล่นเกมได้ไหม ช่วยดูทีนะครับ .. ++

AMD Semphon LE 1250 = 1240
    ECS A780GM-A = 2160
    HDD = เดิม
    Ram 2G = 750
    Case+Psu = 900
    DVD = เดิม
    Moniter = เดิม
    รวม = 5050 บาท

แฟนผมชอบเล่นเกมออนไลน์พวก Au,Pangya แค่นั้นแหล่ะครับ จะไหวไหมครับ .. ++

เพิ่ม อีก 800 บาทได้ Atlhon x2 5000+ = 2,040 คิดว่าน่าจะคุ้มกว่านะครับ

แล้ว ก็ น่าจะเล่นได้ดีกว่า สมพร(Semphon) นะครับ

ที่เหลือ ก็ ลงตัวแล้วครับ

Comment

x2ดีกว่าครับ

เพราะถ้าไม่x2มันก็เหมือนคุณใช้

celeron = =

Comment

Originally posted by xkirakrit View Post

เพราะถ้าไม่x2มันก็เหมือนคุณใช้

celeron = =

ใช่เลยครับ

Comment

เล่นได้ครับ ความละเอียด 1024*768

Comment

Originally posted by xkirakrit View Post

celeron = =

เห็นด้วยคับ

Comment

Working...
            X