Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับmediafire ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับmediafire ครับ

คือผมเปิดแล้วกดลิ้งโหลดมันก็รันกลับมาหน้าเดิมอีกจะแก้ยังไงครับขอทุกวิธีที่ควรทำเลยนะครับ

ที่ผมทำไปแล้วก็ลบคุ้กกี้

เพิ่มอีกคำถามครับ gtx260 ลงไดร์เวอร์ตัวที่มากับแผ่นควรเปลี่ยนเป็นไดเวอร์ตัวไหนดีครับถ้ามีช่วยpmมาด้วยครับ

ปล.ผมเคยโหลดลิ้งนี้ไปแล้วแต่เน็ตหลุดต้องมาโหลดใหม่มันไม่ให้ต่อ(idm)
    Last edited by adisai83; 24 Mar 2009, 17:40:22. Reason: ...

ตอบคำถามแรกให้นะครับ

อาการแบบนี้เป็นบ่อยครับผม

ก็ลองนำ url ไปเปิดกับอีกบราวเซอร์หนึ่งดูครับ เช่น เป็นทีไฟร์ฟ๊อกก็ลองเอาไปเปิดกับ ไออี หรือไม่ก็โครมดู

ถ้าไม่หายจริง ๆ ก็ต้องรอ สักพัก หรือรี เครื่องดูครับ เดียวก็โหลดได้

คำถามที่สอง ไม่ทราบเหมือนกันครับ น่าจะโหลดตัวล่าสุดจากเว็บ เอนวิเดีย มานะครับ

โชคดีครับ

Comment

แนะนำ 185.20 ครับ
      ตอนนี้ใช้ วินโดว์อะไรอยู่ครับ? x86 หรือ x64

Comment

Working...
      X