Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 30k ชั่วโมงนี้... โน๊ตบุคอะไรแรงได้ใจ ที่สุดครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 30k ชั่วโมงนี้... โน๊ตบุคอะไรแรงได้ใจ ที่สุดครับ!!!

งบ 30k ชั่วโมงนี้... โน๊ตบุคอะไรแรงได้ใจ ที่สุดครับ!!!

คือจะซื้อ มา ที่มันเล่นเกมแรงๆได้หน่อย (ไม่ต้องปรับสุดๆก็ได้ เอาแค่ มันส์ได้ ) พอดีผมจะซื้อมา ไว้ลองกับ PC อะ....... คืออยากมีทั้ง โน๊ตบุค ทั้งpc

หุหุ เล่นเกม สัก 3ชม หยุดอะครับ

30k เจ๋งๆ ตัวไหนอะครับ ชั่วโมงนี้

ปล.ขอบคุณครับ

s41ครับ

แต่โน๊ทบุ๊คไม่ขนทำงานไหน แนะนำup pc ดีกว่าครับ เพราะnotebook นี่ร้อนมาก ไม่ว่าจะยี่ห้อไหน เพราะ เนื้อที่ในเครื่องมันน้อย

Comment

S41 it is a มะเร็ง!!!!!!!!!!!!!!

Comment

มีแค่ benq S41 กับ X31 กับราคา ราวๆนี้
        S41 ไม่เคยใช้ แต่ถ้า X31 เพิ่งซื้อมาใช้ 3 วันละ ตั้งแต่ซื้อมา ยังไม่ได้ปิดเลย
        โดยรวม เปิดโหลดบิต ตลอด เครื่องก้อเย็นดี ที่วางมือ ไม่ร้อนเลย
        ถ้าเล่นเกม ที่วางมือด้านซ้าย จะอุ่นนิดๆ แต่ร้อนน้อยกว่าหรือเท่ากับ ide ของ 2626tx ธรรมดา

ป.ล. ผมใช้ ทั้ง 2 เครื่องเทียบกันอยู่ 2626tx เล่นกันมือไหม้ไปเลย
        Last edited by Zerokung; 24 Mar 2009, 19:35:11.

Comment

S42-LM18 29990 บาท แรงขี้แตกขี้แตน

Comment

คิดจะเอาโนตบุคเล่นเกมแรงๆ จริงๆคงต้องมีงบ50kขึ้นอ่ะนะ แต่ยังไงมันก็เทียบกับPCไม่ได้หรอกคับ

Comment

ถถถถถูกต้องนะคร้าฟ PCแรงเทพๆยัง100K Up
              ถ้าจะเอาNotebookมาเทียบ ต้องราคา200K Up
              แต่มันจะใช้แบตยี่ห้อไรเอ่ย ให้ใช้ได้ 3 ชั่วยาม
              และน้ำหนักทั้งหมดต้องไม่เกิน 3 โล อิอิ

Comment

เบนคิวx31 คับแรงสุดในงบนี้

Comment

ตระกูล Y430 อย่าง Lenovo Y430/P7450 ก็ไม่น้อยหน้านะครับ
                  เสป็คและราคา
                  http://www.****************/notebook...430:P7450.html
                  กับถ้าจะส่งเกมแรงๆก็ ASUS F81SE-VX014D
                  เสป็คและราคา
                  http://www.****************/notebook...SE-VX014D.html
                  ถ้าเพิ่มวบอีกหน่อยก็คงไม่พ้น S42 / S57 ครับ

Comment

Working...
                  X