Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด his 4670 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เออ คือผมไม่รู้จริงว่าเวลาไปเลือกที่ร้านจะเลือกยังไงว่าไม่โมแต่เท่าที่ผมไปหามาไอ้แผ่นที่ผมได้มาเนี่ยมันโม แน่นอน เพราะมันข้ามหน้าฟอแมตตอนบูทด้วย dvd-rom ขอผู้รู้บอกวิธีดูหน่อยครับว่าตัวไหน เป็น ออริจินอล
    ปัญหาเรื่อง ping คงไม่ใช่แน่นอน เพราะมันกระตุก แบบ ค้างซัก 1-2 วิ เป็น ช่วง ๆ ทุกเกมเลย ไปเล่นโน๊ตบุคไม่มีกระตุก เล่น pc กระตุกยิก ๆ

Comment

ผมคิดว่า..คงจะเป้นที่วินโด้น่ะครับ ผมก็เคยเป็นใช้skzเล่นcod4เน่าบรรลัยเลย แต่พอมาใช้xp sp3 originalเดิมๆเลย ก็ไม่มีปัญหานั้นอีกเลยครับ

Comment

คือว่าจะเลือกยังไงอะครับแผ่นวินโด้อ่าว่า มันจะ original อ่าครับไปที่ร้านที มีแผ่นวินโด้ เรียงเป็นตับเลือกไม่ถูกจะซื้อแท้ก็แพงเหลือเกิน

Comment

ถามคนขายเลยครับ ไม่งั้นในเว็บบิทเยอะแยะครับ

Comment

ของ original ตอนลงใหม่ๆจะต้องกด F8 ก่อน install ครับ แล้วต้องมี key ใส่ด้วยนะตอนลง

ถ้าแผ่นโมจะข้ามขั้นตอนที่กล่าวมา

Comment

เอาละ ผมก็ใช้ไดร์ฟเวอร์แถม ลื่นทุกเกม NFSprostreet undercover BURNOUT DOTA POINTBLANK PANGYA DEKARON ไม่ตุกเลยครับผม

Comment

Working...
              X