Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอยเครื่องบินเล่น HAWX บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้จอยเครื่องบินเล่น HAWX บ้างครับ

ว่าจะซื้อมาเล่น แต่ถามผู้มีประสบการก่อน ว่าเป็นไง

ว้าววลงทุนๆ หุหุ ผมใช้จอยธรรมดาเล่นอ่ะครับใช้ได้ มันมากด้วย ใช้จอยธรรมดาเล่นก็ได้มั้งครับเพราะราคามันต่างกันมากเลยนะครับ

Comment

ผมใช้ครับ Logitech Attack 3 ตัวล่ะ 600 นิดๆ ซื้อที่ตะวันนาร้าน DCT ห้อง A2 อิอิ ซื้อมาเล่นแล้วรู้สึกมันบังคับง่ายขึ้นครับ ไม่งงเหมือนใช้คีบอร์ด สรุป เล่นง่ายกว่าเดิมขึ้นมาระดับนึงครับ ตอนนี้ถึงด่าน 4 แล้ว เลเวล 11 แล้วครับ อิอิ

Comment

ผมใช้ จอย PS2 ครับ พริ้วดีมากๆครับ

Comment

มีกระทู้แนวนี้(จริงๆจะบอกว่าชื่อเดียวกันเลย)อยู่อีกหมวดนึง ตอบไปเยอะแล้ว ลองไปหาอ่านดูนะครับ

เจอแล้ว
          >>ใครใช้คันโยคเล่น H.A.W.X บ้างเชิญ<<
          Last edited by Beaver_XT; 27 Mar 2009, 05:59:19.

Comment

ผมใช้ Logitech Extreme 3D Pro อ่ะคับ

Comment

ใช้คีย์บอร์ดเล่นอะครับ - -'' (มันส์มากก)

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                มีกระทู้แนวนี้(จริงๆจะบอกว่าชื่อเดียวกันเลย)อยู่อีกหมวดนึง ตอบไปเยอะแล้ว ลองไปหาอ่านดูนะครับ

เจอแล้ว
                >>ใครใช้คันโยคเล่น H.A.W.X บ้างเชิญ<<
                เพิ่งเห็น

Comment

ผมใช้จอย XBOX อะครับ หนุกดีเหมือนกัน สั่นซะแรงเชียว

Comment

Originally posted by azujiro View Post
                    ผมใช้ครับ Logitech Attack 3 ตัวล่ะ 600 นิดๆ ซื้อที่ตะวันนาร้าน DCT ห้อง A2 อิอิ ซื้อมาเล่นแล้วรู้สึกมันบังคับง่ายขึ้นครับ ไม่งงเหมือนใช้คีบอร์ด สรุป เล่นง่ายกว่าเดิมขึ้นมาระดับนึงครับ ตอนนี้ถึงด่าน 4 แล้ว เลเวล 11 แล้วครับ อิอิ
                    รบกวนช่วยบอกวิธีตั่งค่าหน่อยคับ ผมใช้ตัวนี้เหมือนกัน แต่ตรง In put ไม่ปรัปไปเป็นจอยไม่ได้ -*-

Comment

Working...
                    X