Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆช่วยดูด้วยครับกล้องf80s4p020c

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆช่วยดูด้วยครับกล้องf80s4p020c

ใครใช้ f80s 4p020c แล้วมีปัญหาบ้างครับคือผมลงwindowใหม่แล้วเวลาเล่นmsnกล้องมันจะมืดมาก(มั๊กๆ)แต่ถ้าเราเปิดกล้องจากไดร์เวอร์มันจาปกติ
    (ออกแนวขาวดำเวลาแสงน้อยอ่ะครับ)ไปที่ร้านเขาบอกว่าwindowไม่supportผมเลยลงใหม่อีกราวๆสามรอบไม่ซ้ำตัว ทั้งวินโดโม แระ เดิมๆก้อยังเป็นอ่ะครับ
    (แต่ตัวที่ร้าghostลงให้มันไม่เป็นนะครับ)ใช้ไดร์เวอตัวเดียวกับที่ร้านครับ อยากรู้ว่าแบบนี้กล้องมันมีปัญหาไหมครับ หรือว่าผมไม่สามารถใช้วินโดตัวใดได้เลยหรอนอกจากตัวที่ร้านให้มา มีใครเป็นบ้างไหมครับช่วยด้วย ฮือๆ
Working...
X