สวัสดีค่ะ

กำลังจะซื้อ PC ใหม่ ไม่มีความรู้เรื่องคอมเลยค่ะ

สิ่งที่ต้องการนะค่ะ

1. เล่นเน็ตเป็นหลัก

2. HDD แถว ๆ 320 GB

3. ทำงาน ฟังเพลง ดูหนัง ธรรมดา ไม่ใช่งานด้านกราฟฟิก

4.จอ philips 190cw-9 ไม่ทราบดีป่าวค่ะ

5. DVD Writer

6. อยากที่พร้อมใช้ได้เลยค่ะ

7. อยากใช้งบ 15000 ให้คุ้มที่สุดเลยค่ะ

8.ไม่ทราบว่า ออนบอร์ดเป็นยังไงค่ะ/ดีป่าวค่ะ

กะว่าจะมาซื้อที่พันธุ์ทิพย์ เพราะหนูอยู่ภาคใต้ค่ะ ขอคุ้มๆเลยค่ะ

จะได้ต่อรองทางร้านค้าได้ไงค่ะ

------------------------------------------------------------

รบกวนช่วยจัดสเป๊กให้ด้วยน่ะค่ะ + เเจ้งราคาให้ด้วยค่ะ

หนูไม่มีความรู้เรื่องคอมเลยค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ