Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 7300 GS หน่ยอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 7300 GS หน่ยอครับ

อยากถามว่า พอเปิดเครื่อง ผมเสียบ สายmonitorเข้าที่ที่ การ์ดจอแล้วมันไม่ติดครับ

แต่พอย้ายไปเสียบที่ VGA ON มันเจือกติดครับ สาเหตุหนี้ เป็นที่ PSU ไฟไม่พอหรือเปล่าครับ

PSU เป็นของ Delux 450w ผมไปปิด VGA ON ใน Bios แล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม ไม่เข้าใจ

แต่ถ้าเราถอดออกแล้วเสียบใหม่ ติดครับ พอเรารีเครื่องก็ไม่ติดอีก ต้องทำอย่างนี้ ตลอดเลยครับ
    Last edited by Liztening; 25 Mar 2009, 12:56:43.
Working...
X