Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram ชิบไหนของอะไรลากไกลบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram ชิบไหนของอะไรลากไกลบ้างคับ

ตามหัวข้อเลยคับ ram ชิบไหนของอะไรลากไกลบ้างคับ
    ถ้าใช้กับ NF-M2 nView คับ
    ขอบคุณคับ

ชั่วโมงนี้ก็D9GMHครับ

Comment

Originally posted by THM View Post
      ของเบรนอะไรเหรอคับ

แล้ว FP-Y5 หละคับ
      Last edited by raatasamut; 17 Mar 2007, 15:28:50.

Comment

chip.....หายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เอิ้กๆ ไกลมั้ยท่าน (ขำๆ^^)

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
          chip.....หายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เอิ้กๆ ไกลมั้ยท่าน (ขำๆ^^)
          แป่วววว

เฮ้ยชิบกระเด็นไปไหนแล้วว่ะ

อานนี้ไกลกว่าครับหาไม่เจอเลย (ขำๆ^^)

Comment

Originally posted by raatasamut View Post
            ตามหัวข้อเลยคับ ram ชิบไหนของอะไรลากไกลบ้างคับ
            ถ้าใช้กับ NF-M2 nView คับ
            ขอบคุณคับ
            จะลากไปไหนละคับ ถ้าลากไปเบตง คงไกลทุกอันละงับ
            อะล้อเล่น

Comment

Originally posted by THM View Post
              Originally posted by raatasamut View Post
              ของเบรนอะไรเหรอคับ

แล้ว FP-Y5 หละคับ
              Kingston ประกันCom7ครับ แบบไม่มีกล่อง ลองเดินหาดูครับ

Comment

คับขอบคุณคับ แล้วมีชิบอื่นๆที่ลากไกลอีกมั๊ยคับ

Comment

แง๋ ของผมเป็น D9GMH ซะงั้นอะ

Comment

Working...
                  X