Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนดีกว่ากัน..............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนดีกว่ากัน..............

เทนบอด รุ่น

Gigabyte "GA-EP45-UD3P

กับ ASUS P5Q deluxe อันไหนดีกว่ากัน ผมเห็นเสป็กก็เหมื่อนๆกัน แต่ราคาต่างกันมากเลย

แล้วคุฯคิดว่ายังไงกันบ้างครับ พอดีผมกำลังจะซื่อนะครับ

แลวที่เขาเขียนว่า configX นะ เอามาSLIได้ไหมครับ

แล้วมันไส่ pantiam 4 ได้ไหม่ครับ
    Last edited by kangkangmo; 25 Mar 2009, 14:47:15.

ASUS P5Q deluxe
    แหล่ม ๆ

SLI ไม่ได้

ใส่ P4 อาจจะได้มั้ง (หรือ boot ไม่ติด) เมนบอร์ดเทพจะเอาไปใส่ P4 ให้ราศีตกทำไม

Comment

ตามนั้น

Comment

P5Q deluxe แจ่มกว่าเห็นๆ ใส่เพนเทียมโฟร์ก็ได้นะ หุหุ

Comment

ร้อนจังอากาศช่วงนี้

Comment

Working...
          X