Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้มีจอ lcd 22" 2ms ตัวไหนคุ้มสุดอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

benq
    คุ้มโคตรๆ

Comment

samsung 2333SW ไปเลยครับ 23" จอYถูกกว่าT220อีก^^ผมเพิ่งถอย2333SWมาไม่ถึง2อาทิตเลยแหล่มจริงๆ ลองไปดูตัวจริงครับ ขนาดต่างกันมาก*0* ร้านjib6950แหล่มมม

Comment

ดูด้วยตาถึงจะรู้ อย่ายึดติดความเห็นคนอื่น

Comment

ผมใช้ LGw2242T อยู่ 2ms เหมือนกาน 5 พันกว่าบาท สีจิ๊ดจาดกว่า ซัมซุงอีก

Comment

ไปลองดูเอาเองดีกว่าครับ เพราะผมไปดูมาก็ได้ T220 มา 1 ตัว ...อิอิ

Comment

t220 สวย ใส หรู แจ่มเลยครับ

Comment

เคยใช้อันเดียว T2200hd คิดว่าคุ้มดีนะครับ กับราคา 5000
                5ms มันต่างจาก 2ms ยังอยากลองจัง ใครมียืมลองหน่อย

Comment

Originally posted by GoodG View Post
                  เคยใช้อันเดียว T2200hd คิดว่าคุ้มดีนะครับ กับราคา 5000
                  5ms มันต่างจาก 2ms ยังอยากลองจัง ใครมียืมลองหน่อย
                  5ms ของ T2200HD มันเป็น black to white and back to black again หรือ จากดำไปขาวแล้วกลับมาดำอีกทีนั่นเอง

ส่วนพวกที่โฆษณาว่า 2ms นั้น ส่วนมากเป็น Gray to Gray ครับ จาก เทาไปขาวแล้วกลับมาเทา นั่นเอง ทำให้ดูแล้วตัวเลขเหมือนจะน้อยกว่า

จริงๆ Gray to Gray ของ T2200HD ก็ 2ms เช่นกันครับ เพราะ Panel ก็ใช้ตัวเดียวกับ E2200HD ที่ระบุ GTG ไว้ที่ 2ms เช่นกัน

Comment

t220 +1

Comment

Originally posted by amed View Post
                      T220 เหมือนกัน ตอนนี้ได้ S2409w มาด้วยไม่รู้จะเลือกตัวไหนให้น้องเลย
                      อยากรู้จัง อันไหนดีก่า t กับ เดล

Comment

Originally posted by touchz01 View Post
                        อยากรู้จัง อันไหนดีก่า t กับ เดล
                        ผมว่า DELL น่าใช้กว่านะ จอก็ใหญ่กว่า ความละเอียดก็สูงกว่า
                        แถมมี HDMI ให้ใช้ด้วย

Comment

ไปดูเองดีกว่านะครับ

Comment

Working...
                          X