Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาบอกสั้นๆว่า Wanted Demo มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาบอกสั้นๆว่า Wanted Demo มาแล้ว

พอดีรู้มาจากคุณ jokeboy บอด vagabondteam

ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยสำหรับข่าวสารครับ

ผมโหลดลิ้งนี้นะ
    http://games.on.net/file/25300/Wante...of_Fate_-_Demo

ขนาด 800 กว่าเมก

ใครลองแล้วเป็นไงบอกด้วยนะครับ แต่สำหรับที่ได้ยินมารู้สึกจะ... ไปลองเองละกัน

ปล ถ้าซ้ำก็ขออภัยนะ
    Last edited by 11pm; 25 Mar 2009, 17:56:27.

ตัวเต็มก็มาแล้วนิครับ 3 gb กว่าๆๆ

Comment

รอฟังอยู่เช่นกันอะจ้ะ

Comment

ตัวเต็มมันต้องมาแล้วดิ แต่ลอง Demo ก่อนก็ได้ กำลังโหลดอยู่ ประมาณ 1 ชม. จะมาบอกครับ

Comment

รอคำตอบจากปากชาวบ้าน

Comment

ผมเล่นใน XBOX แนวเกมนุกใช้ได้ครับยิงลูกโค้งโอ้วแจ๋มแต่ภาพไม่ค่อยสวยนะครับต้องทำใจเกมจากหนัง -*-

Comment

ผมว่าดีนะเกมส์ Wanted นี้ใช้ Engine เดียวกันกับ Dark Sector เลย

ภาพสวยพอได้เลย กินสเปกเครื่องน้อยด้วยน่าสนไม่ใช้เล่นเลย...

Comment

ตัวเต็ม Eng มาแล้วครับ ที่คอสโม่นีโอดอมคอม^^

Comment

ลง Demo แล้ว มี PhysX ด้วยแฮะ...

Comment

กำลังตามหาเลยเกมแนวนี้อะ

Comment

ตัวเตมก็มาครับแต่รู้สึกแคร๊กจะไม่มาด้วย

Comment

กำลังโหลดตัวเต็มอยู่ ยาแก้ไอก็ยังไม่ออก เห็นเค้าว่ากันต้องเล่นแบบ Mount Image+Clock Daemon Tools กันอยู่อ่ะ

Comment

Working...
                        X