Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งทราบว่าเครมของที่It city ต้องเสียเงินด้วย???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งทราบว่าเครมของที่It city ต้องเสียเงินด้วย???

เกิดมาเพิ่งเครมของกับIt city ก็เร็วดีเหมือนกัน อาทิตย์เดียวได้ แต่.....เสียเงิน200- แค่writer เปลี่ยนตัวใหม่ ประกันอื่นไม่เห็นเคยเสียตังแฮะ เขาบอกคิดค่ารถหรือค่าอะไรซักอย่างนี่แหละ หากของซ่อมนี่คิดอะไหล่แพงหนักไปใหญ่

เครมมากะว่าจะขายตัวใดตัวหนึ่ง เสียตังอย่างนี้ ชักคิดหนัก ขายได้อย่างมาก500- เครมไป200-แระ เหอๆ -.-"

แบบนี้ก็มีด้วยแฮะ ไม่เคยเคลมเหมือนกัน

Comment

ค่าโง่อะดิ คริๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        ค่าโง่อะดิ คริๆ
        โอ๊ยยยย แร๊งงงงงงงง -.-"

ประกันนี้ผมไม่ได้ซื้อเองนะ บริษัทพี่ผมซื้อมา เสียก็โยนมาให้ผม กะเอาไว้ใช้แล้วขายตัวเก่าซะหน่อย เจอแบบนี้ เซ็งเลย โยนมาให้แถมเราต้องเสียตังอีก เหอๆ

Comment

มันเป็นยังไงเหรอ.....

Comment

อย่าไปซื้อเสียอย่างงี้

Comment

ของที่ ไปเคลม ไอทีซิตี้

ใช่ ของที่ ซื้อจากทางเค้าหรือป่าวละคับ

ถ้าไม่ใช่ ก็ เสีย ก็ไม่แปลกคับ

Comment

IT city ขายของแพงด้วยครับ แพงเวอร์ด้วยบางอย่าง
                ร้านทั่วไปขาย 30 it city ขาย 80 แต่ของบางอย่างผมก็ซื้อน่ะ
                ชอบบริการ กับตอนที่มันมีโปรโมชั่นอ่ะ อิอิ

Comment

synex เคลมปุ๊ป ไม่ถึง 30 นาทีเปลี่ยนตัวใหม่ให้ปั๊ปและไม่ต้องเสียเงินเพิ่มด้วย (ประกันมันเทพจริงๆ)

Comment

ท่านควรระวังนะเด๋วเหมือนกับกรณีศึกษาของ jedi ที่เคยกล่าวขานว่าช่างคิดตังลูกค้าโดยพนักงานคิดเงินไม่ทราบ หากท่านไม่แน่ใจให้ติดต่อที่เคาเตอร์ของเค้าโดยตรง

Comment

เป็นนโยบายปรกติทางItcity ครับ ของผมก็ซื้อจากItcity นี่แหละ void ก็ Itcity ครับ ทางItcity มีป้ายตัวเบ้อเร้อ อัตราค่าบริการขั้นต่ำในการเครมของแต่ละอย่าง ผมเองยังงงๆตอนแรก เหอๆ ทำไปได้

หากของผมเอง ไม่เคยซื้อจากพวกItcity อยู่แล้ว พอดีเห็นได้ฟรีมา เลยจะเอาไว้ใช้สำรอง เหอๆ เสียตังซะงั้น

Comment

ผมก็เคยเกือบโดน เครม flash driver ตัวเดียวจะเอา ค่าส่ง เป็น 100 เลย เถียงกับพนักงานเลย บอกว่ามีทั้ง บัครประกัน กล่อง กอย่างครบ จะเอาค่าประกันอะไรอีก คัวนี้ผมไม่ได้ซื้อจาก itcity นะ สุดท้ายเขาก็ยอมเครมให้โดยไม่คิดเงิน ต้องเถียงครับ

Comment

.. ยืนยันอีกหนึ่งเสียงครับ ว่า ..ต้องเถียงครับ

.. ผมก็โดนคิด 200 เหมียนกัล ..แต่ไม่ให้ และบอกว่า "..อย่ามั่วนิ่มครับ นโยบายคุณไม่ใช่แบบนี้แน่ๆ" แรงมะ 555

Comment

Originally posted by nasekas View Post
                            .. ยืนยันอีกหนึ่งเสียงครับ ว่า ..ต้องเถียงครับ

.. ผมก็โดนคิด 200 เหมียนกัล ..แต่ไม่ให้ และบอกว่า "..อย่ามั่วนิ่มครับ นโยบายคุณไม่ใช่แบบนี้แน่ๆ" แรงมะ 555
                            เรื่องจิง ป่ะเนีย

Comment

ผมว่าไม่น่าด่าเจ้าของกระทู้ว่า "โง่" เลยผมว่ามันแรงไป เค้าแค่ไม่รู้ไม่เคยเครมของที่ IT ไง เหอๆ - -

Comment

Working...
                              X