Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tom Clancy's H.A.W.K ใช้joy stick ตัวไหนใด้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tom Clancy's H.A.W.K ใช้joy stick ตัวไหนใด้บ้าง

ใช้joy pad ไม่ใด้อารมอะครับ แต่ joy stick ที่ผมมีอยู่ใช้ไม่ใด้ เลยอยากสอบถามว่าเกมนี้ใช้joy stick ใด้ไหม แล้วใช้ รุ่นไหนยี่ห้อไหนใด้บ้าง

ใช้ได้ทุกรุ่น ขอให้ต่อแล้วWindows มองเห็น + กดติดครับ
    แต่Fully Supprotไม่ทุกรุ่น

รุ่นที่ไม่Fully support ก็กดเข้าไปปรับแต่งเองได้นะครับ ลองกดๆเข้าไปดูครับ (จอยโยกผมก็ไม่Fully support แต่เล่นได้)

ลืมบอกไป Fully Support = มันตั้งปุ่มมาให้อัตโนมัติแล้ว
    Last edited by Beaver_XT; 25 Mar 2009, 19:41:37.

Comment

จอยXBOX360รับรองไม่ผิดหวังสั่นได้ด้วย

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
        ใช้ได้ทุกรุ่น ขอให้ต่อแล้วWindows มองเห็น + กดติดครับ
        แต่Fully Supprotไม่ทุกรุ่น

รุ่นที่ไม่Fully support ก็กดเข้าไปปรับแต่งเองได้นะครับ ลองกดๆเข้าไปดูครับ (จอยโยกผมก็ไม่Fully support แต่เล่นได้)

ลืมบอกไป Fully Support = มันตั้งปุ่มมาให้อัตโนมัติแล้ว

ปรับตรงไหนครับ ผมใช้saitek cyborg pro ครับ

Comment

ผมใช้ cyborg X ที่ออกมาใหม่ แหล่มมาก ซื้อมาสำหลับเกมนี้เฉพราะ

Comment

อยากรู้เหมือนกันว่าใช้รุ่นอะไรกันบ้าง ผมก็เล่นเกมส์นี้เหมือนกัน เล็งๆ logitech ตัว 650.- ไว้
            แต่ไม่แน่ใจว่ารุ่นอะไร ถูกดีๆ อิอิ

ปล. อยากขับ F22 กับ F35 จัง

Comment

วิธีปรับ กดเข้าไปConfig แล้วลองกดเข้าไปเรื่อยๆอ่ะครับ ตรงDefault Control กดไปสักทีสองทีมันจะเป็น Custom แล้วก็เลือกได้เลย
              Originally posted by ProOz View Post
              ผมใช้ cyborg X ที่ออกมาใหม่ แหล่มมาก ซื้อมาสำหลับเกมนี้เฉพราะ
              ซื้อที่ไหนอ่ะครับ รุ่นนี้ผม(โคตร)อยากได้เลย คันเร่งแยก, คันโยกบิดหมุนได้ สุดยอดจริงๆ
              แล้วราคามันประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

Working...
              X